Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kikwete fanya kazi, acha kutumia watu kumchafua Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Feb 29, 2012.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la kushangaza pale ambapo rais ambaye ana miaka 3 bado madarakani anaingia kwenye siasa za fitna za kutafuta mrithi wake 2015, kimsingi Kikwete ana deni kubwa kwa watz ikizingatiwa katika kipindi cha uongozi wake binafsi sioni lolote analofanya,r ais wetu amekuwa aki deal na mambo ya kidaku zaid ndo maana mambo mengi yamekwama.

    Nchi haiongozwi kwa elimu dunia haya mambo yalishapitwa na wakati, kimsingi rais hajajibu hoja za msingi za Lowassa, pale dodoma Lowassa alinukuliwa akisema hakuna alilofanya bila wewe kuagiza au kujua kuhusu richmond hata mimi naamini we huu mchafu ila kwa kuwa wewe una madaraka wa kukunyoshea kidole hamna, hata wakian Nape wanasimama jukwaani kwa ujasiri kuchafua watu kwa baraka zako, uchafu wako utaonekana zaid pale utakapoachia madaraka ya nchi.

    Rais ameshindwa kufanya kazi ndo mana wakati mwingi anahudhuria misiba na sherehe na kusikiliza siasa za udaku za mtaani,kuwa rais ni kudra za mwenyezi mungu kama ambavyo umewahi kunukuliwa,tuombe mungu atupe kiongozi legelege kwani kiongozi wa namna hurudisha maendeleo ya watz nyuma..

    Nawasilisha
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu hajui nini anfanya yaani kumjadili ni sawa na kupoteza muda na kuwa hatuna maarifa kama alivyo yeye..
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    Mtu mchafu unamchafuaje tena?.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa zinasema kuwa kwa sasa hawezi kwenda mataifa ya hapa jirani(East African Community), maana anajua atasutwa kwa jinsi nchi yake ilivyonyuma...
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Lowassa hachafuliwi na JMK, kashajichafua siku nyingi
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    May be uko sawa....ila ungeweka majina ya wahusika na incidences zao ungekuwa umejitoa kwenye siasa za kuchafuana otherwise you sound to be a figure of the same dimension but with a different colour


    I do hate hypocrites
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umewahi kuusikia msemo wa kiswahili kuhusu kumpigia mbuzi gitaa?
     
  8. B

    BMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    loooh,jk na lowasa ni marafki wa cku nyingi na hawajakutana barabarani wanajf
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bado hujaonesha wapi JK kamchafua Lowasa.
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    JK hafai,Lowassa hafai wote hakuna kitu.
     
  11. t

    tufikiri Senior Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pitia kwanza thread yko uedit. Wewe kuandika tu hujui, mambo ya urais utayajuaje?
     
Loading...