Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kikwete anaumwa nini na Ulinzi wa Sheikh Yahya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BWAXY, Sep 9, 2010.

  1. B

    BWAXY Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hebu tuzungumzie japo kidogo tu kuhusu hali ya raisi wetu.

    Mwaka 2005 alianguka pale jangani tukapewa sababu hizi na zile.

    Ameenda Mwanza CCM Kirumba ameanguka tena jukwaani, sababu hazikosekani.

    Mwaka huu wa uchaguzi tena ameanguka palepale jangwani hawachoki kutudanganya. Niliwahi kusoma gazetini kuwa alishawahi kuanguka tena airport huko nje

    Hivi kweli CCM na serikali yao wameshindwa hata kuangalia afya ya rais wa tanzania? Hawa madaktari wake wanafanya kazi gani? Au tunamlaumu dereva wakati gari ni bovu? Kila mmoja anapaswa awajibike kwa nafasi yake.

    Hebu nisaidieni maoni jamani....
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rostam ana majibu ya haya maswali yote! He's everything kwenye mustakabali wa nji hii
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mzima kama CHUMA ila sema tu Swaumu ya mara kwa mara huwa inamsumbua.........
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni kweli alianguka ten Sengerema na Mbeya?...Sikonge hiyo swaumu yeye peke yake Makamba je au hafungi huyu?....Bilal mbona anadunda naye ni mzee zaidi?
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    mnnnhh...kweli wewe leo uko bwaxxy mbaya...naona unachokonoa mzinga wa nyuki..au unajua wameenda kutafuta maua mazuri kwenye kampeni hawako bize hapa kukufuatilia wewe ulekuwa bwax.....any way mie namwaga mboga banaaa "mitaani watu wanasema ana nguma-lo-kito"... si unajuwa yale mambo yetu yaleeeee....hasa ukute zipu haifungi freshhhh...ahhh sana tuuu...

    ila pia kuanguka kwake hasa kwenye majukwaa ya kisiasa huwa inatokana na "hofu ya nafsi" na "hisia ya ukosefu"..aka..guilty consousness...SI UNAJUA ANADAIWA MADENI KIBAO SASA ANAVYOKUTANA USO-KWA-USO NA WADENI WAKE ambao ndio sie wa-tz tunaokuwa tukimdai utimilifu wa zile "ahadi zake lukuki" basi huwa akituona majukwaani analegea mbayaa na kuishiwa nguvu...ndo maana mie nazidi kumshangaa anakopa tena ili tumdai hapo baadae...

    One day hasa 2015 huyu mwananchi anaweza kutufia jukwaani....inshalllah mnyazii mungu atamjalia kheri pia na uelewa aaje "kukopa hovyo " ilhali hana uwezo wa kulipa deni la watanzania wenye kiu ya maendeleo toka kuondoka kwa mkoloni wa ki-jerumani... NI MAONI TUU NA YASITUMIKE NJE YA JAMII FORUMS PASI NA MAKUBALIANAO YA KIMAANDISHI NA MMILIKI WA MAONI HAYA
     
  6. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama sio kifafa basi atakuwa na damu chafu yaani HIV
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280

    Baba ya muziki, MSONDO.....................We mkubwa bana umeshaelewa kila kitu.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete nasikia anaongoza nchi kwa ushauri wa mkewe , Makamba, Chiligati, Tambwe Hiza na Ridhwani.
     
  9. M

    Myamba Senior Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hujamtaja RA?
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahaaaah, nilimsahau, huyu ndo mfadhili wa chama, na inadaiwa ni ngumu kutenganisha mali zake binafsi na miradi ya ccm, jamaa anawazunguka kiaina, anajidai anawafadhili, huku akiwabana kwenye mikataba, huyu ni mtu hatari.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tumwombe mola amnusuru na maradhi yanayomsibu after all ni Mtanzania mwenzetu
     
  12. k

    kiparah JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haumwi, yupo fiti kinoma, sema tu ile michakato ya uchakachuaji wa kifisadi ndiyo inamfanya awe bize sana mpaka anasahau kulala, hivyo ni uchofu wa kufanya madili ya kifisadi usiku kucha, lakini wala haumwi.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mamaaaaaaaaa .mi simo
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna topic moja ilizungumzia hili sula la hiv. Ila navyojua kama ni ukweli huwa anabadili damu basi ndo maana anadondoka! manake damu inatakiwa kubadilishwa mara kwa mara! kwasasa yupo busy na uchaguzi zaidi! Ila sijui kama kuna ukweli wowote juu ya haya madai!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Loo watammalizia sasa, NGWENGWE NOMA KWELI
     
  16. B

    BWAXY Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hili nalo neno. Au vipi?
     
  17. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    True, RA ni mtu hatari sana huyu. Na hata wakuu wa nchi yetu alishawaona kuwa ni mazezeta wa hali ya juu. Anaweza kuwa-manipulate kwa kadri atakavyo.
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inawezekana ikawa swaumu wakati wa mfungo wa mwezi mtukufufu wa Ramadhani; lakini je anapoanguka wakati usio wa mfuno pia inakuwa swaumu? CCm hawataki kukubali kuwa Rais wetu ni mgonjwa na kutaka kuonesha hilo wamejiandaa baada ya sikukuu ya IDD wampe Rais ratiba kabambe ya kuomba kura kwa wananchi; kwa kufanya hivyo ni dhahili kuwa Makamba na wapambe wengine hawampendi Jakaya kwani hawajali afya yake bali maslahi yao; je akianguka tena watasema nini? Hata Jakaya akishinda wasiwasi wangu ni kuwa hali ya afya yake itaruhusu wajajnja watawale kwa niaba yake na hilo si jambo zuri kwa mustakabali wa Taifa letu!! Kumbukeni tu kuwa wakati ule Mkapa alipougua na kwenda kutibiwa Ulaya ndio wakati wajanja walipogundua mbinu za kuliibia Taifa rasilimali nyingi sana!!
     
  19. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haumwi ila anaanguka kwa sababu yeye anaabudu sana ndumba. Akikiuka masharti yake lazima apoteze fahamu. mpaka shekhe Yahaya apigiwe simu atengue ndo anazinduka
     
  20. B

    BWAXY Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    jamani swaumu hii anafunga yeye tu peke yake???
     
Loading...