Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kikwete, 2015 tunahitaji rais mchapa kazi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by naninibaraka, Nov 5, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nakuandikia ujumbe huu muhimu nikiwakilisha mawazo chanya ya watz wenzangu ambao kwa namna moja au nyingine tumekata tamaa na serikali yako ya sasa,ninakutahadharisha kwa hili kwa kuwa wewe kwa nafasi yako ndani ya serikali tayari kuna tetesi kuwa una mtu wako mfukoni,ndo mana umekuwa ukigombanisha watu kwa maslahi ya mtu wako,lililo wazi ni kuwa hatuko tayari kurud tulipotoka,tunahitaj kiongoz mchapakazi na jasir na aliye na msimamo wa dhati usiyoyumba ,wito wangu ni kuwa angalau kipindi kilichobaki kwako punguza safari za nnje zisizokuwa na tija kwa mwananchi maskini! Rais atoke kusini,kaskazini,mashariki,magharibi au popote so far ni hard worker hakuna tatizo atabaki kuwa rais wa watz wote nawasilisha
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Na point ya uadilifu pia usisahau!
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwani kikwete ndiye anatuchagulia rais?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najua hadi za uongo mlizopewa na CDM ndiyo zinawatafuna sasa, mlidanganywa kuwa saruji 5,000, shule bure, hospitali bure pesa mtapewa n.k. Fanya kazi kaka , peleka watoto shule , acha kukata tamaa. wao sasa hivi wako kazini , na kazi yenyewe ni kukugomesha, kukushawishi uandamane huku ukiacha kufanya kazi wakati wao ndo wako kazini hivyo
     
  5. M

    Mp'iya Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upumbavu,kama huna chakupost kaa kimya,kama ahadi mbona chama chenu cha magamba kimetoa ahadi kibao,je kimetekeleza?ufinyu wa mawazo unakuandama sana....jikomboe...inaonekana vikanga na vikofia vya yeboyebo vinakutesa sana,funguka aisee
     
  6. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Na Rais asiyechanganya ushauri wa waganga wa kienyeji na ule wa kitaalamu katika kuendesha nchi. Nchi hii sasa hivi tunaendesha mambo kwa kutumia ushirikina zaidi
     
  7. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kama kweli CCM ilishinda 2010 simshangai Mr Kikwete kuwepo Madarakani, Waingereza wanasema "majority rules, minority rights" kwa maana hiyo Kikwete ni chaguo la wengi, kama Watanzania mnapigika na maisha katika uongozi wake, naomba muendelee kupigika mpaka kitakapoeleweka 2015.
     
Loading...