Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. KIGWANGALA AHADI YAKO YA ALBADILI KWA WALIOMTESA ULIMBOKA IMEFIKIA WAPI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by richone, Jul 10, 2012.

  1. r

    richone Senior Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh. KIGWANGALA AHADI YAKO YA ALBADILI KWA WALIOMTESA ULIMBOKA IMEFIKIA WAPI?naomba unijulishe natamani sana hili lifanyiwe kazi naomba majibu tafadhali,tuwaunge mkono madaktari ili waishinde vita hii.
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    ukiona taifa linategemea albadili ujue tuna kiza kinene
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    alfu lela ulela
     
  4. m

    mazakwela Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unanikumbusha enzi za sheikh yahaya alivyoahidi kumlinda rais! hatuwezi kusurvive kwa mwendo huo, hao lazima wapatikane kitaalamu!
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ...hahahahahahaha...mwisho wa siku..mungu akamchukua...
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakua ameonywa maana anaweza kusoma hiyo kitu ikamgusa mpaka na bosi wake. Mkashangaa tuna msiba wa taifa
     
  7. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Kama kuna mchango wa kusoma albadili naomba nijuzwe
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenye ile albadil ilikuwa mpaka mkuu wa Kaya na PM wake wangeenda na maji naona wameamua kumtuliza huyo Kigwangala
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwani hujasikia jamaa walipata ajali SA?
     
  10. l

    leamashina Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kusoma albadili, Mungu aliyemlinda katika msitu wa mabwepande asidhurike na chochote atawapa waliomtesa daktari halali yao. Laana hii itakwenda zaidi ya kizazi cha nne. Mungu amponyeshe Ulimboka, Damu iliyomwagika haikumwagika bure. waliomtesa hawapati usingizi sasa kwani wanajulikana wote, majina yao yameandikwa kitabuni kwa bwana wetu.
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    richone

    8th July 2012 23:02
    #1 [​IMG]

    [​IMG]MemberArray


    Join Date : 3rd April 2012
    Posts : 49
    Rep Power : 324
    Likes Received9
    Likes Given3


    [h=2][​IMG] Mh. KIGWANGALA AHADI YAKO YA ALBADILI KWA WALIOMTESA ULIMBOKA IMEFIKIA WAPI?[/h]
    nakumbuka mh.mbunge Hasan Kigwangala alisema waliomsulubu kigwangala watasomewa albadil naomba uje utuambie zoezi hilo limefikia wapi je mkakati huo bado upo. naomba majibu. upande wangu nakuomba hilo lifanyike pia kama halijafanikiwa ili iwe fundisho kwa wengine. ahsante.​


    • [​Habari yako bado ipo ilihamishiwa kwenye habari mchanganyiko na MODS Jaribu kufuatilia kwa kutumia search engine]


     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    richone

    8th July 2012 23:02
    #1 [​IMG]

    [​IMG]MemberArray


    Join Date : 3rd April 2012
    Posts : 49
    Rep Power : 324
    Likes Received9
    Likes Given3


    [h=2][​IMG] Mh. KIGWANGALA AHADI YAKO YA ALBADILI KWA WALIOMTESA ULIMBOKA IMEFIKIA WAPI?[/h]
    nakumbuka mh.mbunge Hasan Kigwangala alisema waliomsulubu kigwangala watasomewa albadil naomba uje utuambie zoezi hilo limefikia wapi je mkakati huo bado upo. naomba majibu. upande wangu nakuomba hilo lifanyike pia kama halijafanikiwa ili iwe fundisho kwa wengine. ahsante.​





    [Hii ni Mara ya PILI habari yako ya kwanza iko kwenye habari mchanganyiko mods wameihamisha jaribu kufuatilia
    HOJA zako kabla ya kuanza mpya kwa kutumia search engine]
     
Loading...