Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Kighoma Ali Malima: Kwanini Wabunge wa CCM tuumbuane, Ni lazima tu-save face

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Apr 24, 2012.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Kighoma Ali Malima (RIP), enzi za utawala wa Mwinyi, alipobanwa na bunge na wabunge kuhusu misamaha ya kodi kwa waagiza wa bidhaa nje ya nchi alinena yafuatayo;

    Kwa nini wabunge wa CCM tunaumbuana wenyewe, ni lazima tu save face. Baadae huyu ndugu Malima alilazimika kujiuzulu lakini sio kwa shinikizo la wabunge ama maamuzi ya Rais (Mwinyi) aliyeamua kumlinda. Alijiuzuru kwa shinikizo la Mwalimu JK. Nyerere pamoja na wahisani walioamua kukata misaada kwa serikali isiyokusanya kodi.

    Kwa hali hiyo msitegemee hawa mawaziri watajiuzuru, mpaka nguvu ya umma itakapofanya kazi.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malima alikuwa ana UDINI sana. Let him rest in everlasting fire.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu mbona unanichekesha; everlasting eating fire!
     
  4. n

    nketi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is this again?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Exactly, acha apumzishwe motoni kwa sababu alitaka kuliangamiza taifa kwa udini wake.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mkuu inatosha
     
  7. m

    mugosha JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni kweli historia inatumika kutoa mafunzo kwa ajili ya maisha ya huko mbeleni, na ama inatutahadharisha kutofanya makosa kama yaliyofanywa huko siku za nyuma. Lakini kama si lazima sana, si vyema kutumia mafunzo yanayoweza kuleta chuki katika jamii yetu. Inatosha tu kujua kwamba baadhi ya watangulizi wetu walipotoka katika baadhi ya maamuzi yao, lakini pengine ni vyema tuwaache waendelea kukabiliana na lolote lililoko huko mbele za haki. AMEEEN
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Haha haaaa, mkuu mbona wampumzisha motoni ustaadhi! Ni kweli huyu ndugu alikuwa na kasi kubwa sana ya udini na sio udini tu hata ukwapuaji kipindi akiwa Wizara ya Fedha na baadae Uchumi na Mipango kabla ya kupigwa chini kwa shinikizo la wafadhili.

    Alikuwa Fedha, alipopigiwa kelele za Mwizi Mwizi, kama kawaida yao CCM wakamhashia Uchumi na Mipango, Donors wakasema hatumtaki kabisa, ndo akaondolewa.

    Hizo hukumu za motoni kali sana.
     
  9. k

    king ndeshi Senior Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kigoma wereva!!! mungu aiweke roho yake atakapo pataka....he was a disgrace
     
Loading...