Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Kenister Mhagama ni mapepe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Dec 25, 2011.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naangalia kipindi cha chereko kinachorushwa na tbc.mtoto wa jenister mhagama anaitwa regina anafanyiwa kitchen party. Mama kageuka mc.had mc kamwambia matron afanye kaz yake kwan mama mtu amekata keki,amewalisha.eti kaka yake na bibi harus mtarajiwa alitaka kuhudhuria kitchen party. Mwanamme wap na wap kwenye ktchn party. Mh komba na muhagama wanakata mauno. Harus kila kitu unawaachia wana kamati wanafanya kila kitu.Hapa tunaonyeshwa nini?tuna wabunge wa aina gani? Hii ndiyo style ya ma-ccm kudandia kila kitu mf. Katiba, ajenda ya ufisad nk?
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Leo mazingira yalinilazimisha nione hayo unayoyasema. Hakika ameonyesha hamu kubwa ya kuwa kwenye "spotlight" kwa kuongezea alikua anapokea yeye zawadi na kuwakimbelembele kwenye kila tukio. Kwa kifupi HUYU mama Hana busara hata punje. Hutuba yake ni dharau Tupu kwa mkwe wake. Na ndio viongozi wetu. Tunahitaji mapinduzi....
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kenister=jenister
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Mkuu wenzio wamechanga karata vizuri omba wako nae azamie uko wa mhagama mpwa mumewehapo hana cha kununua harusi kila kitu kwa mwanamke nimeona hizi harusi nawatakia maisha mema inghawa nyingi zinaishia kwenye kiberit na tatizo wanabinti ama wanawali wanapogeuka kuwa viongozi wa familia hapo mwanaume timamu unachukua chako mapema
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nature ya mtu haipotei kwa kuwa kiongozi.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ndo maana hakuna alichofanya jimboni mwake
     
  7. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    una moyo sana wa kuangalia mambo ya kipuunzi na tbc lenu
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mapepe na wajinga kama ww! Those r personal issues sijui katiba,CSIEmu,CDMA tupa kuleeee! Na personality ya mtu kama ngozi u can't change t immagine angekuwa CDMA ungeandika nn? Be a great Thnker sumtymz
     
  9. l

    lasix JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usinichekeshe mkuu na mm niliwatch iyo kitu last wk nadhan leo wamerudia,yan huyu mama ni kiherehere balaa,zawadi anapokea yeye km ye ndo biharusi,kali zaidi ile speech ya kitchen party.huyo mkwe namuonea huruma mbona mama mkwe kapata....
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Everyone anayo personal life yake. Huwezimkemea mtu kwa kusherekea arusi yA mwanae the way apendavyo. Hayuko Bungeni wala haihusu jimbo. Ni sawa na kuja kumsema mbunge kwa namna anavyomkunja na kumkunjua mwenzi wake katika tendo la ndoa!!
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    jinsi alivyomtosa yule mzee wa Tanroad aliyemsaidia kwenye kampeni za kwanza sina hamu nae
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    alompigia kura ndio vilaza zaidi
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Zamani tuliambiwa kitchen party wanaruhusiwa kuhudhuria wanawake tu, naona siku hizi zinaonyeshwa kwenye runinga. Au ulimaanisha send-off party?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mwali wewe ungeona hii kitu ungekwazika. Binti alijazwa dharau na mashauzi. Kanunuliwa ka-lcd sijui ka inc 17 kale, mama anamuambia 'tumekupa tv, ukifika kwa mumeo ukikuta hakuna tv au hakuna tv bora kama hii unatoa ya kwako uangalie'
    Mama kila kitu 'nimekununulia, nimekununulia...' Alinikumbusha couples kila mtu anasema 'nyumba yangu this, gari langu that...'. Kafundishwa dharau tu, kama za kuchanganyia hamna, mweh!
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mama anadhani binti kafata tv kule ee
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,080
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Eeheeee, nimekumbuka kweni binti kafata nini vile?

     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kama haitoshi akasema, 'sisemi haya kwa utajiri nilionao...' LOL.....anyways,ya kaisari tumuachie mwenyewe kaisari jamaani..yeye kaamua kujifafanua mbele ya mwanae,tumuacheni...
     
  18. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "Hii ndiyo style ya ma-ccm kudandia kila kitu mf. Katiba, ajenda ya ufisad nk?" ....CCM INAHUSIKAJE KATIKA HILI?
     
  19. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Ngisibara acha maujanjaaa.
     
Loading...