Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh JOSHUA NASARI-Mbunge mteule live katika viwanja vya S/M Leganga.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by SOKETI, Apr 2, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Leo kuna mkutano wa kihistoria utakao fanyika katika viwanya vya shule ya msingi Leganga. Mkutano huo utakua maalumu kwa ajili ya kutoa shukrani kwa wananchi wa Arumeru Mashariki na Watanzania wote kwa ushirikiano wao na kupiga hatua katika kuleta mabadiliko.
     
  2. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Meet u there!
     
  3. T

    Tejai Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongereni sana makamanda kwa kutujuza!
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mbona kiherehere? Mngesubiri
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wasubiri nini, utamu wa asante ukimaliza kula mua tu, sio uzoe magana, ukaoge na ndio hurudi kusema asante!

     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana, muda si mrefu tutakuwa pamoja. Kaeni mkao wa kula
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeona bango limeandikwa tumelitoa jini ccm Arumeru.
    Pia watu wanaimba Sioi tumemuoa.
     
  8. t

    tigiya Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena kweli kaolewa kwa ndoa ya mkeka
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuna mvua kubwa sana inanyesha sasa hivi hapa leganga. Watu ni wengi sana
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pamoja na mvua kubwa inayoendelea kuna hotuba zinaendelea. wanashukuru wananchi kwa kuwashikisha adabu ccm.
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbunge mteule ameteuliwa na nani?
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Ameteuliwa na wananchi wa Arumeru Mashariki.
    Je una lingine!!??.......
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wapiga kura.......vipi wewe?
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Utamu wa supu...uinywe ikiwa moto, limao na pilipili mbwe mbwe tuu!
     
  16. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mteule si mteuliwa. Mteule=Elect, Mteuliwa=Appointed/Appointee. Mtu akichaguliwa halafu akawa bado hajaapishwa huitwa elect eg President-Elect, MP-Elect etc.
     
  17. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Watu wanachukua nchi yao taratibu !!!
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Tamu kwelikweli
     
  19. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii imekaa vyema! Big up makamanda wa Arumeru.
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    jaman nakosa mambo mazuri niko Darsalama.
    By the way big up makamanda wetu.
     
Loading...