Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Joseph Selasin: Asante Rais Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Oct 30, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera Mheshimiwa Joseph Selasin, Mbunge wa Rombo kwa kuwa muwazi kuhusiana na utendaji murua wa Rais JK kwa kuwezesha ujenzi wa barabara jimboni mwake.

    Amediriki kutamka mbele ya Rais JK kuwa "Ingekuwa amri yake barabara husika ingeitwa Jakaya Kikwete Road"


    Source: Taarifa ya HABARI TBC, Saa 2 Usiku, October 30, 2012
     
  2. r

    raymg JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Jk, c ndio jana alionekana anakagua nyumba mbili, ambazo hazjakamilika?
     
  3. K

    KIBE JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi kada wa cdm kwa kuwa mkweli na kukubali ukweli mana kina slaa wanapinga kila kitu hata penye ukweli
     
  4. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,630
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu Selasini ni sawa tu na Masumbuko Lamwai matapeli zandiki ndumilakuwili.
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aliyewezesha ni yeye au ni waziri wa ujenzi?
     
  6. mozes

    mozes Senior Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwan kakosea nin? Sio kila jambo unapinga 2 wakat wa kutenda 2tende na 2kubliane na utendaji
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hiyo haina shida, wala sioni tatizo.
    Kwa namna yoyote rais akitembelea eneo lako la kazi lazima uonyeshe kumpa heshima anayostahili japo kisera mnatofautiana

    Lakini akishawapa kisogo tu ni M4C without any apology.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndio kazi ya upinzani, barabara kujengwa ni jukumu la serikali, ikijenga kwa nini isifiwe. Isipojenga lazima ikumbushwe, huyu Selasini nae sijui kimemkuta nini leo.
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maua mazuri yapendeza, chakula tayari kale kisha ukalale eee. Usisahau kushusha neti mwanangu mbu wengi eee.
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Upinzani makini hauhitaji kupinga kila jambo. Penye ukweli tumia busara badala ya kupinga kila jambo.
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Kuna pongezi zingine ni kejeli,TBC wawe makini.Nilisikia siku moja mikoa ya kusini akisomewa risala na kumsifu kwa kuwaondolea umasikini.Basi kwa siku mbili TBC hiyo ilipewa nafasi ya kwanza.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hongera Selasini kwa kutambua mchango wa rais Kikwete.
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Isiwe Selasini anajiandalia mazingira ya kurejea kwao CCM. Maana kilichotokea kwa Nyimbo kinaanza kutupa shaka kama wengi waliojazana CDM si nyemelezi waliotumwa kukimaliza chama kwa kukikimbia wakati wa uchaguzi. Kuna haja ya CDM kuwa makini na watu wake.
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amediriki kutamka mbele ya Rais JK kuwa "Ingekuwa amri yake barabara husika ingeitwa Jakaya Kikwete Road"


    Source: Taarifa ya HABARI TBC, Saa 2 Usiku, October 30, 2012......[/QUOTE]

    napita tuu
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    anayepaswa kupewa hongera ni walipa kodi wa tanzania kwa kuwa pesa zao zilitumika kujenga barabara na siyo mwanasiasa bali ni wananchi. kujengwa barabara hakutegemei kuwepo au kutokuwepo kwa jk kwani hiyo ni mipango ya muda mrefu.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Napinga utamaduni huu potofu.JK alitoa hizo fedha mfukoni mwake?

    -Hiyo ni kodi ya watanzania pamoja na wananchi wa Rombo na wanastahili huduma bora.Barabara ya Rombo siyo hisani ilikuwa ni huduma muhimu na ya lazima

    -Sipingi yeye kumpongeza Rais lakini tusiwe chanzo cha raia kuamini kwamba huduma kama barabara ni hisani.Huku ni kufifisha elimu ya uraia na harakati za wananchi kujua haki zao

    -Wananchi wa Rombo wanastahili kujua mbele ya Rais kwamba barabara ile ni matokeo ya kodi zao hivyo wafanye kazi kwa bidii na Rais atakiwe kuomba msamaha kwa serikali kuchelewesha barabara muhimu kama hiyo

    Ni haki yetu wananchi wa Rombo kuwa na barabara na ni wajibu wa derikali kujenga barabara as long as wanakusanya kodi.Tena Rais ameonyesha dharau kwa kutoonyesha hata courtesy ya kuomba msamaha kwa kutucheleweshea barabara kama vile sisi ni raia wa Kenya.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hizo habari ndo TBC wanazozitaka!!!!!
     
  18. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hivi ritz hunaga likizo.....mbona wafanyakazi wengine wanapewa likizo na nape?....au kanuni ni double standard?
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwakuwa mheshimiwa Rais wetu anapenda kupewa sifa za kijinga........nampongeza Selasini kwa kutambua hilo. Rais wetu anapenda sifa za kijinga jamani dah! Hata hashtuki?

    Ni jukumu la mkuu wa nchi kutekeleza majukumu yake kwa kuwatumikia wananchi waliomchagua.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk hajashtuka sifa alizopewa..........hahaaaa siasa bana.........
     
Loading...