Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MH Joseph Mbilinyi Message from facebook.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frema120, Aug 13, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    (Joseph Mbilinyi
    ‎...na kwa suala la dr ulimboka kutekwa na kuteswa na serikali...rais kikwete na serikali yake moja kwa moja wanaingia kwenye orodha ya tawala za afrika na dunia zilizotumia UTESAJI au kwa kiingereza TORTURE dhidi ya raia wanaopingana kimtazamo na mwenendo wa serikali zao...na kwa bahati mbaya kwao ni kuwa, watawala wa aina hii hukumu zao ni hapa hapa duniani kama ilivyotokea kwa ghadafi, mubarak, charles taylor na wengine waliohukumiwa kama sio na umma basi na ICC-The Hague...Unlike · · Share)
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Vipi yule kijana wa chuo kikuu aliyeteswa na Heche mpaka wakataka kumfanyia kitu kibaya.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa kamanda
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    mmeshikwa pabaya dr Uli
     
  5. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ulimboka si kashaa rudi nasubiri awachane live tu...
    Dhaifu anakazi si kitoto!
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    2015 anarudi mtaani huyo, ubunge ndio asahau kabisa. Bangi na siasa wapi na wapi.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Huyo Kijana hana jina?? Gamba @ work,serikali hii itapata kichapo hapa hapa duniani + wachumia tumbo wote wa mabwepande!
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wewe na Sugu mligombania ubunge yeye alishinda,je wewe vp? Sugu maarufu kitambo sana enzi hizo lkn wewe kukosa kusoma ilboru nsingekujua!
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sugu ni Jembe. Anawachana live ki hip hop.
     
  10. a

    andrews JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    boga haligeuki kuwa nazi
     
  11. a

    andrews JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfinyu wa mawazo na kutumia ubongo vizuri hufurahia maangamizi ya binadamu wengine hasa mtu akiwa mwanaccm
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kuwa CCM tu peke yake ni Certificate ya ujinga sasa unategemea kijana wa Dunia ya leo ambaye wazazi wake hawamo kwenye mfumo wa kifisadi ataishabikia CCM kivipi?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anaetawaliwa na mjinga anakuwaje?

    Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    show ya juzi ya dar live iliyofanywa na sugu na vinega hukuiskia??
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe nawe unalijua lile sakata?nashangaa inakuaje bado huyu jamaa ni kiongozi?
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ccm imeshikwa pambaya wa nahangaika kuzuia laki wapi kitu kimewapaka tope sana
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kumbe tunahsindania mabaya... nilidhani tunashindania kujenga taifa

    Jibu lako ni message tosha kwamba humanity iko zero
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaa, mkuu unahangaika sana
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Haya ndio yanayochangia umaskini..kila saa wabunge wenu wanawaza starehe tu badala ya kuhimiza shughuli za maendeleo
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana...kumbe unatamani uwe kwenye system ya kifisadi!!!
     
Loading...