Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Joseph Mbilinyi a.k.a SUGU Mjengoni Dodoma akiapa!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by TGS D, Nov 13, 2010.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sugu.jpeg

    Mh. Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu akiapa mjengoni.

    I admire you Sugu!!!

    Wakilisha wana wa Mbeya mkuu!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    All the best SUGU, Nategemea mengi toka kwako! Mbeya mjini inakutegemea, please kadhibiti uwizi wa Mbolea za Ruzuku!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wape wapinzani wako za Anti Virus, najua huko waliko ni aibu tupu coz umetinga mjengoni kwa Kura nyingi saaana so lazima wajiharishie
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana kwa maisha aloyapitia lazima atawatetea wanyonge na hope hatajipenda!
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ndo aina ya viongozi tunaowataka. We need people who are real enemy of fraud, poverty, Poor education, Poor living standard of our lives etc.
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Respect pal
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Endeleza harakati mpiganaji. Kupitia vichwa kama Lissu, Kabwe, na wengineo, unayo mengi ya kujifunza ktk upambanaji. Go Sugu, sky is the limit!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sugu ana uhuru wa kusema hivyo atasema bila uwoga,kwa upande wangu namkubali sugu tangu zamani sana kutokana na mistari yake,sugu ni jembe acha lilime bwana
    mapinduziiiiii daimaaaaaaa
     
  9. m

    mbezibeach Senior Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakupa sana Big up Sugu.....watetee wana-mbeya mjini hadi tone lako la mwisho la damu....Kumbuka wanambeya wameweka matumaini mengi juu yako.

    Namshauri Sugu atengeneze MP3 YENYE Albam zake zote hadi hiyo Antvirus...
     
  10. t

    twa121 Member

    #10
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wo wo wo woh!

    SUGU MOTO CHINI....

    NAMSUBIRI PROFESA J AJE KUWA MBUNGE WA CHADEMA 2015
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe Mpesya alikuwa mwalimu wa SUGU kule Mbeyaa
     
  13. TGS D

    TGS D Senior Member

    #13
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes, alikuwa mwalimu wake wa literature Mbeya Sekondari
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Moja ya nyimbo zake ninayo admire ni `Ana Miaka chini ya Kumi na Nane`, na nyingine nyingi zimejaa Ujumbe tupu
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    RESPECT !

    Homeboy we rally behind u!
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio wizi wa mbolea za ruzuku tu. wale madiwani wa chama tawala wakiongozwa na meya wao kihiyo walijaa ubingwa wa wizi katika kila sekta iliyopo katika jiji la mbeya hence kudumaa kwa mji. nasikia huyo meya bomu kachukua fomu tena ya kugombea umeya!! chonde chonde madiwani wapya na wale wa upinzani unganeni kumtoa mdhalimu huyu. Akipeta basi SUGU una kazi moja ya kudhibiti wizi wa huyu jamaa ambaye hana vision na mji wa mbeya. wana mbeya wana kiu ya kupata mabadiliko ndo maana SUGU umezoa kura nyingi sana. Do not let us down!!
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sugu moto chini sugu moto chini...
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mr II aka sugu kila heri mjengoni. Nilipenda bongo flavor kwa sababu yako natumaini nitapenda siasa kwa sababu yako pia
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Sugu really inspires me....
     
  20. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kichaa kapewa rungu, kazi kwenu mafisadi-kwa tafsiri inayojulikana sio ile ya Ana Makinda!
     
Loading...