Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. JK utaua

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 30, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nina rafiki yangu ni waziri katika serikali ya Mh JK. Wiki iliyopita nilipishana na gari lake kwenye majira ya saa tisa usiku nikashangaa. Nilipompigia simu kumuuliza kulikoni na gari ya serikali usiku wote huo akadai kuwa imebidi arudie enzi za chuoni.

    Alidai kuwa anatokea prepo, kujiandaa na UE.(University Exam), nikamuuliza kama ameanza kusoma tena, akadai kuwa si kwamba anasoma bali Mh JK anatembelea wizara yake siku inayofuata.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hehehe hii kali sana ila ajue kuwa ng'ombe hanenepi siku ya mnada
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    na wewe usiku huo ulikuwa unatoka wapi?
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hospitali.
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,560
    Likes Received: 3,756
    Trophy Points: 280
    Ila anaongezeka uzito walai na wingi wa mavi-watu wakiona anakunya sana wanajua yes! ngo'mbe kalishwa vizuri huyu!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu ananenepa saana tuuu!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ila bibi harusi anapendeza siku ya harusi!
     
  8. s

    shadhuly Senior Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hahaa nimeipenda eltora ngombe hanenepi siku ya mnada lakini anashiba.
     
  9. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya bwana
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmm!!!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Akinenepa tumbo inasaidia kuficha mbavu zake zilizochongoka
     
  12. Nelly

    Nelly Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna majibu huna tu....
     
  13. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha haha haha ....You must be a comedian!
     
  14. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ha ha ha hahahaha......yaani wewe utakuwa umedatorum!!!
     
Loading...