Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Jk muamuru Magufuli ajenge nyumba alizobomoa!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JoJiPoJi, Mar 25, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mh Rais kwa heshima na taadhima naomba nichukue fursa hii kukupongeza wewe na waziri wako mkuu kwa kitendo cha kumdhihaki na kumvunjia heshima Mh. Magufuli,
    Kwakuwa mmeonyesha wazi kuwa hampo katika kusimamia sheria za nchi hii ambazo mliapa kuzilinda na kuzisimamia nawaombeni sasa mtumie tena ile huruma yenu kwa wananchi mumuamuru bwana P Magufuli afanye awezalo ili kuhakikisha zile nyumba zetu tulizobomoa kwa amri yake wizara yake izijenge haraka iwezekanavyo na hizi X zilizowekwa na watendaji wake nazo zifutwe mara moja kwa kuwa ziliwekwa bila huruma,
    Nakupongeza sana Mh. DR DR DR JK

    KIONGOZI ALIYEINGIA MADARAKANI BILA KUFUATA SHERIA
    HAWEZI KUZISIMAMIA SHERIA WALA KUZILINDA
    AIBU SANA KWA TAIFA HILI
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Well said
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    u hv spoken ma mind
    be blessed
     
  4. B

    Batale JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Kabla sijafika mwaisho wa thread yako nilishtuka lkn baadaye nikalipata wazo lako, bravo kaka.
     
  5. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imekaa vizuri sana.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    very Good! Umenena ukackika!
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I feel ashamed to have a leader like him.... He don't think twice. Yupo ki taarabu taarabu tu! :smash:
     
  8. C

    Clejah Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma kamanda.

    Rais ni mweupe kichwani. Hana uwezo wa kufikiri mambo ya msingi .... he just wanted the title ila sio majukumu.

    Mwanaume mzinzi uwezo wake wa kufikiri ni finyu always.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huruma, huruma, hurumaaaaaaaaaaa! I hate sometymz huruma inavyotumika vibaya.., maana now watu wataanza kuvunja sheria kwa kutegemea huruma iwapitie..!
    Shame on whoever do huruma wrongly startin wt him, YES I MEAN HIM..!!((
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Rais hafikirii madhara ya kauli zake
     
  11. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muandikie tu kiofisi zaidi, address hii hapa:-

    President's Office,
    Magogoni Road,
    P.O. Box 9120,
    Dar es Salaam.
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ataisoma tu hapa hapa, barua inaweza ikamfikia baada ya muda wake kuwa madarakani kuisha
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu asante kwa thread nzuri!!!
     
  14. L

    Losemo Senior Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa siku tutakuwa na nchi ya wavunja sheria kwa ujinga wa (waonee huruma.) Biblia inasema kataeni yaliyo maovu. Ningekuwa Magufuli ningeachia ngazi right away. maana kama wakubwa hawataki kazi unayofanya unakuwa unayofanya una njia mbili za kufanya. ama uondoke au ufanye wanavyotaka wao. Na wanavyotaka wao sio sahihi.
     
  15. i

    iMind JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni kweli nchi inaongozwa na watu! Lakini siyo kwa tumia akili zao tu,....inchi inaongozwa na sheria. J.K Nyerere. .....dhambi ya ubaguzi ni kama kula nyama ya mtu....kwenye mafisadi alitumia huruma au ubinadamu au sijui nini....akawaaimbia warudishe pesa....leo kwenye sheria za barabara ...kesho sijui itakua nini.
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi tangu awali kesi ya samaki, sikumsifu Magufuli.
    Baada ya ukamataji hakuwa na ubavu wa kudhibiti gharama za utunzaji hao samaki, hivyo ikamsababishia mwananchi mlipa kodi malipo zaidi ya utunzaji.
    Kipindi hiki baada ya kuagiza watu wavunje nyumba zao, na baadhi kuvunjiwa na timu yake. Uvunjaji umesitishwa, Yeye Magufuli hana uwezo wa kufanya maamuzi ya gharama.
    Yuko kama mnafiki furani.
     
Loading...