Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. January Makamba, Nakupongeza kwa hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiresua, May 10, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halow Wana JF,

    Punde nilikuwa naangalia Original Comedy, nikaona Masanja akimtembelea Mh. J.Makamba kwenye ofisi yake iliyo jengo la NSSF Water Front. He has an excellent office there. Ni ofisi ya maendeleo ya watu wa jimbo la Bumbuli.

    I was so amazed kusikia alipopata ule mkopo wa gari alitafuta ofisi akaajiri vijana kwa ajili ya kutafuta fedha za maendeleo jimboni Bumbuli!

    Mm ni Nimemkubali huyu jamaa, wachumia tumbo mjifunze hapa. Wabunge wangu wa CDM, tujifunze hapa tuige yalio mazuri.

    Big up Hon J. Makamba.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nimeiona hiyo kwenye twitter yake, duh!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe teee ....!!!!!! Nafikiria kukufanya wewe uwe National PR Manager wa CCM badala ya Nape.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana jipya ni fisadi kama mafsadi wengine wa ccm.
     
  5. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh jamaa anajitahidi sana hata me nimeona nimeipenda staili yake big up bro....
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ndio unashangaa mambo kiini macho kama yale? Muulize tangu kafungu ile ofisi kapata shilingi ngapi kwa ajili ya watu wake?
     
  7. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Miaka miwili sasa imeshafanya maendelo gani bumburi??
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeye ana Jina, Unajuaje wabunge wa Upinzani wanafanyaje kupendwa? Haujui anapataje hiyo Mikopo itakuwa kama aliyekuwa waziri wa utalii kwa kiupendeleo.

    Tanzania ya sasa ni jina la mtu na sio uhakiki wa kazi; nenda wewe usio na jina na project yako muhimu kusaidia masikini utapigwa chini na benki, weka jina la baba yako from CCM big wigs utapata na zaidi
     
  9. g

    georgendenga Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siisifii hata kidogo hiyo ofisi! Kwani hapa mjini zipo nyingi tu.

    Gharama ya kukodi ofisi hiyo kwa mwaka, inatosha kujenga ofisi nzuri hukohuko Bumbuli. Ofisi hiyo ingependezesha kijijini kwake na watu wangemfikia kiurahisi.

    Je, asipopata ubunge hiyo ofisi itakuwaje? Hawa jamaa wametudanganya vya kutosha sana.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Bumbuli ipo dar es salaam? angetakiwa hiyo ofisi iwe jimboni Bumbuli naajiri na vijana wa hapo Bumbuli kwenye hiyo ofisi. Awe makini tumemuazima Hilo jimbo mpaka 2015 tuu CDM tunalichukua
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kutetea mafisadi wewe huyu jamaa kabla yakuwa mbunge alikuwa anafanya kazi ikulu, tayari alishakuwa na pesa pamoja na za Baba yake walizoiba wakiwa serikalini, ndo maana akasema hakununua gari kwasababu alikuwa nagari la kifisadi, sasa angenunua tena la nini?. Sasa wewe uanataka umfananishe na mbunge kama silinde ambae alitoka udsm na alikuwa hana hata ml 1?

    Acha kutetea mafisadi kwani hujui baba yake alikuwa nani?. Hatutaki unafki.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mleta mada usiwe mwepesi kudanganywa.........ile ofisi ni ya kawaida sana..
     
  13. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa mfuasi wa CDM nako ni mzigo yaani kuna wakati unalazimika kutounga mkono au kupongeza jambo eti kisa limefanywa na mtu ambaye ni kiongozi wa CCM ili hali ni jambo jema, honestly mimi pia nimekua inspired sana na January Makamba and big up to him.

    Tofauti za kiitikadi wekeni pembeni, wapo wabunge wa CDM na CCM hiki ni kipindi cha pili hawana ofisi kwa ajili ya maendeleo ya wananchi wao.
     
  14. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafakari kwanza ndg yangu,hivi kwa hali ya kawaida mwanambumbuli wa kijijini anaweza kufika kwenye ile office wakati hata kula kwake ni shida?akitumia tu lift si atasau hata kilichomleta?kwa ujumla J.M kajitenga na wananchi wake.
     
  15. sallu

    sallu New Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah jamaa ni nomah big up bro hope ur differ from those fisadi in yo cck
     
  16. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bangöö, mm sio wakala wa mafisadi, ninapenda mageuzi ya kifikra na kimfumo ambayo mwisho wa siku utatuletea maendeleo.

    Kijana wangu Mh Silinde kutokuwa na gari wala m 1 sio ishu hapa, kufanya kazi ikulu sijui baba yake alikuwa nani sio hoja pia. Hoja ni kuwa ameweza kuwa na strategic ofc in a strategic place kutarp in resources kwa ajili ya maendeleo jimboni kwake. Hapa mjin kuna facility mtu anazohitaji at modest level kuweza kufanya anacho taka.

    Hata mkinipiga mawe lakn naona kuwa tu na hi vision ni hatua ya muhimu sana, lakn ukweli utabaki ofs hi imezalisha nin kwa ajili ya watu wa Jimbo la Bumbuli. Hi ndo hoja ambayo tunapaswa kutembea nayo, lakn ameanza vizuri na ninamsuport. Kuna wengne wanasema angeanzisha ofs kule Bumbuli, hili sina data kama kule hakun ofs, lakn fikiria awe na ofs kubwa kule Bumbuli, kuna dev partner wana tight schedules utawakalisha wapi kwa muda mfupi kuwaonyesha mambo ya kwenu ili wakupe suport bila kuwaharibia ratiba zao.Mh Makamba hi mm nakuunga mkono.

    Changamoto: ofs kama ile imeshazalisha nn? Hili ndo swali tunalopaswa kuhoji mwisho wa siku. Kama hakuna kitu fo 3yr basi amekula hasara na maono yake ameshindwa kuyatimiza ingawa alianza vizuri
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    January ana popular ambition, ana tamaa mno ya publicity. Huyu jamaa nimemdharau toka wiki tatu zimepita bungeni pale.

    Nadhani mleta mada ni yeye huyo. KIONGOZI MZURI HAJISIFII KTK COMEDY.
     
  18. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aha, umesema ni kiini macho, lkn umesema amepata sh ngapi ambalo ni swali la msingi, hi ni cöntradiction maana kama amepata hela fulani hoja yako ya mwanzo inakuwa redundant! Hivyo Sio kiini macho kwa sababu swali la pili huna jibu!
     
  19. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nadhani una hoja nzuri ingawa huna data ya monthly itennary yake na communication mechanism na watu wake ikoje. Kama kuna mwenye detail zaidi kutoka Bumbuli, kama anafika, mara ngapi, kama pia ana ofis kule aweke hapa tujadili.
    Lakn ndugu yangu h ofs sio ya kupokea kero za wananchi principaly, bali ni resource mobilization office. Ndo maana wachaga hawana maduka kwao, maduka yao yapo dar!
     
  20. b

    busar JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    The guy is vision.ary... Angefaa kuwa msemaji wa ccm and not nape
     
Loading...