Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh jamani nisijekufa msaada plz!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 20, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeunganisha laptop na subwoofer ila tangu juz kila nikiguza button za boofer kama kuongeza saut wakati nimeconect na laptop button hiz za boofer zinanishtua na short hv hii short inatoka wap na nin nifanye?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo woofer yako sio mchina kweli na kingine angalia socket yako kama iko poa haina shoti..
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wale 2lio soma physics 2nasema unaposhika woofer yako huku umekanyaga chini unacomplete circuit then electric current inaflow inavyoonekana hiyo woofer ina short ambayo ni ndogo so be carefull m2 wangu.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Mfumo wa umeme kwenye switch soket yako hauna earth lodi!
    Hivyo mtafute fundi akurekebishie! Ni tatizo dogo lakini linamadhara makubwa!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwambie fundi akuwekee Earth kwenye subwoofer! Kama ni 2pin plug dats da prblb kama ni 3pin plug Earth wire wa Earth utakuwa na prblm!
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ok nimewapata wakuu ila kuna kitu nimegundua ntaomba pia maoni ni kwamba nikichomeka ile charger ya laptop short inakuwepo nikiitoa na short haipo sasa huenda hii charger ya laptop ina output voltage kubwa (coz ni 18.5v) so inazizid kwenye woofer.huo ni mtazamo wangu sijui mnaonaje hiyo wadau?
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Hapo ujue umeme unahama kutoka kwenye lap top mpaka kwenye buffer na Kama laptop yako ingekuwa na bati ambalo linapitisha umeme basi ungekuwa unapigwa shoti hiyo??
    Mbona hiyo ipo sana hata kwenye deki na dvd au hata vingamuzi sema kam utakuwa umevaa viatu unaweza usiisikie
     
  8. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah mkuu hapo umemaliza kila kitu thanks 4 ua perfect contribution.
     
  9. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angalia pia kama earth wire inafanyakazi vzr au kama ipo, laptop yako ina pini ngapi za kuchomeka kwenye umeme kama zipo tatu earth ipo kama ni mbili earth wire haipo.
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu nadhani unaongelea pin za kwenye power cable/charger ya laptop kama ni hyo ina pin 3.
     
Loading...