Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! Jamani hivi wote wako hivi au huyu wangu tu???!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Aug 18, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Niko kwenye mahusiano na mdada wa miaka 28, uhusiano wetu sasa una takribani miezi 9. Kimsingi tumekuwa sawa kwa muda wote lakini kuna kitu kimoja ambacho kwangu kinanishangaza kuhusu huyu mpenzi wangu. Kila ninapotaka kufanya nae mapenzi muda ambao kwa kweli hata akili nimeshai-tune kula mzigo utasikia anakwambia " ah! subiri kwanza mi nilikwambia nataka simu mbona hujaninunulia?" au mi nina shida ya hela nataka kununua kitu fulani mbona hujanipa?...Hii hali kwa kweli siipendi kabisa na hunipotezea kabisa stimu. Mwanzoni nilidhani huenda ndio alivyokuwa kabla sijakuwa naye na nikajaribu kumueleza vizuri tu kuwa kila kitu kina muda wake ili ajirekebishe. Tukiwa kwenye love basi wote tuwe hapo hayo mambo mengine nayo yana muda wake....ataelewa kwa muda lakini baada ya wiki hiyo kitu inajirudia sijui tatizo nini???
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    hamna mapenzi hapo..
    Unagharamikia ngono tu.... Shtuka kabla hujaumizwa moyo
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yuko kikazi zaidi
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Inajirudia kwa sababu unakuwa hujamtimizia anachotaka...
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    I can't aggree mo!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Timiza ahadi zako....
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sana. Lakini afadhali huyu anaulizia hivi vitu tayari kesashavua. Wengi siku hizi ukimuomba tu utasikia, sawa lakini hebu niahidi lile ombi langu la kabati ya nguo utanipa lini...
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu bora hata huyo anasubiri kwanza kabla hujafikia kilele ndo alete maombi yake maana wengine huwa wanasubiri ile point ya no return then wanawakilisha maombi yao.

    jaribu kumuelewesha kuwa yeye ni mpenzi wako na unajua mahitaji yake na kama mnapendana ajue kuwa utamtimizia kile ambacho anataka kwa wakati huo na asiwe na wasi wasi wewe ni wake so mahitaji yake unajipanga utayatimiza
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hamna kitu hapo......... yupo kimaslahi zaidi. kifupi unatumika tu.....yeye yupo kibiashara zaidi!!!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae?..
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...mjasiriamali huyo......naukibana hivyo hivyo atasepa..
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....she needs an intercessory prayer!
     
  13. Tosha

    Tosha Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ploe sna je wewe huwa unampa masahrti yoyote?au tatizo ni muda anaokumbushia?na kwa nini huwa haumtimizi mpaka akukumbushe?labda yeye huo muda wa stimu ndo anona muda muafaka kuchombezea shida zake!ni suala la kuelewana zaidi na kuwa muwazi,km anakuomba kitu ambacho unajua hautaweza kumtimizia ni bora kusema Ukweli katika namna nzuri siyo kumdanganya ukadhani atasahau kumbe nooo,wanawake wapo very sensitive ktk promise eeh
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mpe akupe wewe bana vp?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    jamaa inaonekana mbahili mbaya hataki kutoa ila anataka apokee tuu
     
  16. p

    pointers JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo sio swala la ahadi
    kuna uhusiano gani wa ahadi na kupewa unyumba...
    huyo anatumia ngono kama silaha ya kupewa anachotaka
     
  17. p

    pointers JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo umenena ndugu....ila tabia ya kukumbushia wakati wa kutiana sio kabis
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu amekaa kiuchumi zaidi na anatumia vizuri kitegauchumi chake!
     
  19. bryleen

    bryleen Member

    #19
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chapa lapa jombaa unafanya ATM
     
  20. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe braza unataka vya bure kwani mkeo huyo? Nasikia hata kwa waliooa kuna wakati shem anachoka kutoa bure anampa mhusika invoice.
     
Loading...