Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.J.MRISHO KIKWETE NA KAMISHINA WA SENSA TZ AMINA MRISHO NI NDUGU?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by augustino ameri, Sep 4, 2012.

  1. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona sura zinaelekeana hata umakini,pia hata jina Mrisho wote wanatumia.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,131
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    hebu tupieni picha zao hapa!
     
  3. S

    Shaabukda Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una maana wote ni watu makini sana!?
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama wana mahusiano yoyote ya damu. Nadhani mama Mrisho ni mwenyeji wa mkoa wa Kiteto, Manyara.
     
Loading...