Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh J M Kikwete - Tangaza Uko Tayari Kupokea Matokeo Kuepusha Vurugu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njilembera, Oct 8, 2010.

  1. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimesoma mada ninayoiweka kwenye link hapa, ambayo imetulia sana, ikichambua kwa nini kauli ya Shimbo imesababisha majadiliano mazito. Kumbe ni Kikwete pekee ambaye amengangania USHINDI NI LAZIMA. Kumbe JK angeungana na wenzie, basi uungwana huu ungeweza kujenga imani kubwa kwa wananchi badala ya hofu iliyojijenga sasa ambayo JWTZ wameanza kuinusa na kuienzi.

    Soma ndani ya Raia Mwema: Dk. Slaa alipaswa kumpa pongezi Lt. Jen. Shimbo
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,131
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    nipo tayari ...Kikwete
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Akikubali matokeo atarajie yafuatayo.
     
  4. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK atapigwa na nani? salma au RA?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    atapigwa na maisha
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    JK tunamhitaji ajitokeze naye kusema kama yupo tayari kuyakubali matokeo ya aina yoyote ile yatakayokuja hata kama Dr. Slaa atakuwa amemsarambatisha vilivyo:-

     
  7. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee ana ego huyo kama ya ...... (jina kapuni). Kikwete hawezi kukubali matokeo kama akishindwa... atatuma wanajeshi kwenye streets za bongo "walinde amani"
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha haa!!! mie hapo sijui, wala usiniingize kwenye matatizo mkuu.
     

    Attached Files:

  9. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG] Jamani mbona mnanionea??? najua nishashindwa, mnataka nitangaze hadharani kabla ya uchaguzi?? itakuwa aibu kwangu, subirini nitakubali matokeo ambayo tayari najua kuwa nimechemsha, niliokula nao siwaoni wameniacha pekee yangu na familia yangu ambayo sidhani kama ni itasadia yote ni maisha, jamani mtandao mnaniaacha hivi hivi?????????? tulikula pamoja, tulifurahi pamoja, hapa mnaniachaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!mafisadi hamuaminiki, RA, EL mko wapi???????????????
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180




    ha ha ha ha ha ha haaaaa!!! nimeipenda hiyo.
     
Loading...