Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh..........interesting!

Discussion in 'Love Connect' started by M'Jr, Oct 15, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nafuatilia post nyingi sana humu kwenye haka ka sub forum ka MMU. Nimegundua kitu, post nyingi zinazotolewa na wasichana/wanawake kutafuta wapenzi/wachumba au waume zimekuwa zinapata comments nyingi sana tofauti na za wanaume ambazo mara nyingine hukosa kabisa hata comment moja pamoja na kuwa ziko nyiiingi.

    Jamani eeeh wapeni moyo na wanaume basi ili wasijekata tamaa
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    M'Jr isije ikaw ana wewe ni mhanga wa kutafuta wa kuwa nae
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaaa hapana mkuu Mr Rocky, mi kazi yangu huwa ni kuwatia moyo wale wanaotafuta ili wasikate tamaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    M'Jr sijui na mimi nitangaze nia nione kama nitapata halafu mi naweka na picha pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa mkuu unaweka picha yako au blu print ya yule unayemtaka?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Naweka picha yangu kuwa natafuta na mwenye nia aje
    Maana kuweka picha ya ninayemtafuta haisaidiii naweka ya kwangu wajue kuwa niko serious na namwaga CV yangu yote
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Usiache kutumia adobe photo shop ili uiblur iwe kama za kina kanumba kwenye makasha ya dvd.
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaa mkuu hiyo itakuwa soooooooo innovative, hop we hawatakuchunia au sijui huwa wanaenda pm hawataki tuone hapa!
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa sio akiiblur itatoka kama yuko mawinguni hivi au kwenye ule ukungu wa Ngorongoro haonekani uzuri?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kaunga naitengeneza mbaya kabis ana VC naipamba kwa maneno yote yanayojulikana
    Yaani kila atakayeiona atatuma maombi yake

    M'Jr mi PM nitakuwa nazianika zote nijue wangapi wametuma offer na wangapi wameuchuna
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haya Shehe naisubiri niione mi ntakuwa mtizamaji tu kama kawaida
     
  12. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake watakuwa wanaPM, hawataki matangazo.
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    inawezekana lakini.
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tungepata mtu aliyewahi kupost thread ya namna hiyo hapa angetusaidia kujua hili asee
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmhh! ogopa tapeli eeeeh
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaa sasa hapo nani tapeli mama, anayetangaza au anayerepond to tangazo?
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yule kaka wa usalama wa taifa mwenye jina gumu gumu, si alishaanika na akasort out a no of candidate (wa DOM, MZA & DSM), so nakubaliana na aliyesema hapo juu, wanawake watakuwa wanajibu kwa vitendo (PM) na si bla bla za open space.

    Mwenyewe nishajibu kwa PM kama mara 32 hivi, na zote nimetolewa nje!
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Umenipa fundisho aise
    Kwako hata kwa dawa situmi application maana cha mbavu sikiwezi
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa watu wanaogopa hicho kilemba wanahisi lazima utakuwa mwanaharakati tu
     
  20. Johas

    Johas Senior Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ( wasichana/wanawake) ndio wanaokimbiza Dunia..,M'jr.
     
Loading...