Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Iddi simba ataacha lini kuwaibia watanzania..jeuri ya nani inampa kiburi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Unajjua kuna wazee tangu unasoma unasikia wameitia hasara serikali na mpaka leo tumeoa
    tuna wattoto na wengine wajukuu bado wanaendelea kuitia hasara serikali hawa watu wanapata wpi hiko kiburi cha kutuibia
    iddi simba kwa mnaokumbuka alituingiza mkenge na issue zake zilizofichuliwa na mrema augustino ..sasa bado mkampa uda jamani nyie kuna watu wanakulal nae nimesoma mada ya mwanakijiji lakini inabidi huyu bwana abanwe vizuri jamani aeleze hizo hela zilikuwa zinaelekea wapi ama ndio kwenye ile nanii yake ya kukopa na kulipa inayowafilisi wamama wa mtaani kila siku sijui wanaiitaje iko pale magomeni..na aeleze faida ya hizo hela zimeenda wapi ..na kwa nini asifungwe..
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tutakapomtia ndani ndo ataacha!
     
  3. S

    South Beach New Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili iwe vigumu zaidi kufanya uwizi kama huu inabidi vyombo vinavyo simamia corporate governance na regulation nchini viwe vikali/imara zaidi. Kuhusu hili inategemewa kuwa vyombo husika vitatamka mara moja culprits kwenye bodi ya UDA ni nani na kuchukua hatua kali mara moja pamoja na kusema kwa mfano kuwa culprits ni unfit to be Directors in a public company. Pia tunategemea Central Bank/Benki Kuu itafuatilia kwa karibu swala hili la UDA acquisition maana kuna (ex?)Directors katika UDA ambao ni Directors ktk makampuni yanayosimamiwa na BOT. Kwa hiyo basi tunategemea kuwa BOT pia itachukua hatua za haraka kusitisha ukurugenzi wa culprits ktk bodi za makampuni ambayo ni regulated na BOT ili kuzuia tabia mbaya/chafu kama hizi ambazo zinaharibu sifa za financial markets zetu changa. Tunaamini kuwa Gavana wa sasa ambaye ni msomi wa kweli atadhihirisha umakini wake kwa hili ili watu wote waelewe kuwa yeye ni tofauti kabisa na predecessor wake - (hayati?)Daudi Balali.
    Kuhitimisha tuwapongeze waliofichua hili ikiwa ni pamoja na wabunge husika.
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Idd Simba ana uhusiano gani na sofia Simba au mtoto wake nini..mana huyu mzee kiburi kama sofia simbaHivi Idd Simba ana uhusiano gani na sofia Simba au mtoto wake nini..mana huyu mzee kiburi kama sofia simba
     
  5. m

    musami JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2013
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi Watanzania tutaacha lini kuoneana wivu?
     
  6. m

    mosa Member

    #6
    Aug 31, 2013
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamari nchi inatawaliwa na utawala wa sheria.Mahakama imemuachia huru,maneno ya nini?
     
  7. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,389
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bongo movie hizi
     
  8. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    inategemea na tafsiri ya nemo husika!!!
     
Loading...