Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! hebu nijuzeni wenye uzoefu......Nimeulizwa swali.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Oct 15, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Najua kwa kawaida huchukua wiki 6 kama ilikuwa kwa njia ya kawaida, lakini sijajua kwa cesarean section huwa inachukuaga wiki ngapi before resuming …………………………………………….





    Hili swali nimeulizwa na jirani yangu leo hii, anaomba msaada tafadhali…………LOL
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hee ushatamani mara ile.sina uhakika,kwani nilijifungua ki kawaida,ila naamini atakavyokuwa comfortable mzazi.maybe miezi 3.wengine wanasema miezi 6,nilishawahi kumuuliza dada mmoja akaniambia kwenye miezi 2 na nusu na sio 6.
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    you mean mpaka mshono upone sio?
    Una haraka mkuu? Vuta subira! Bishanga nilivumilia miezi 18 ya ukame!
     
  4. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mbona umeileta chit chat,au unatania?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nimeshasema niliulizwa na jirani yangu leo jioni..... mimi ni mwakilishi tu......LOL
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu Bishanga, kwa hiyo nimshauri huyu jirani yangu atafute tiba mbadala....?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    We kisukari nawe, mbona hutumii tafsida...?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Miezi 18...!
    Duh, yataka moyo aisee...................
    [​IMG]
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Usitake kutuchota akili.
    Unauliza wewe au huyo jirani yako.
    Kama wewe subiri miezi 6,na baridi hili cpati picha,
    Utajikunyatajee!!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wabishi humu sijapata kuona.....
    Kweli vile ni jirani yangu kabisa ndo kaniuliza hilo swali......LOL
     
  11. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    6 weeks mshono unakuwa umepona na mechi inaweza anza, mie nilifanya hivyo
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Vumilia tuuu! Ni upepo utapita!
     
  13. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiongozi, hapo naona mtu kakaa mkao wa kukata tamaa na mgonjwa kapewa mgongo!
    Ukiniambia niipe maneno hiyo image ni kama vile mtu anapiga hesabu za kucheza faul hivi ! Salama sana hiyo nyumba isiwe na mchezaji wa nyuma anaecheza No 3 !
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mzee Mtambuzi Kwa ufahamu wangu mimi inashauriwa miezi 6 before resuming lakini hata kama ikiwa chini ya hapo haina madhara yoyote ila ni vyema ikawa kuanzia miezi mitatu hadi sita ila kama ukishindwa kuvumilia basi muache japo mwezi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Wajina! Siyo Kongosho tu! Ngoja wale makong'o wa jukwaa hili wadamke!
    Majibu atapata ya kutosha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    sawa nimekuelewa.huyo aliesema miezi 6 mbona mingi.kuna mtu aliniambia miezi 2 na nusu tu mpaka 3.yeye alishauriwa hospitali
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nawajua sana na ndio maana huu uzi nikauweka usiku huu mnene, weshalala saa hizi si unajua ngoma ya watoto huwa haikeshagi.... kina cacico, Yummy, charminglady, nivea, mwanangu mwenyewe King'asti, duh, kuna huyu lara 1, hafai kabisa, Ciello na wale wakuda wenzao saa hizi wako chali weshalala kitaaambo...LOL
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Ciello yupo macho...namuona hapo chini anakuchungulia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Young Master kalala na simu ikiwa mkononi huyo.............
    Hana ujanja wa kukesha, kesho anatakiwa darasani..............LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...