Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh! Hawa sasa wamepitiliza.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Aug 27, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kha! hiyo sasa hatari, huo hata kama ni vumbuzi basi ni wa hatari
     
  3. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh hawa ni more than kupitiliza, tuite mshikaki au sijui ndio tuite nini?
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi naona kama huyo mtoto ndani ya ndoo ni photoshop au !!!

    Kama ni kweli basi huo mshikaki ni wa ukweli !!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mshkaki origino huooo hahahahahaha
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :tape2::nono::nono:
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yaah hata mie nahisi hivyo maana kwanza hajavaa nguo wakati watu wazima wamejivalisha mikoti kujikinga na upepo.ila hii ni mishikaki ya ukweli!
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hili haliwezekani na likiwezekana ni hatari sana. Halafu ni unyanyasaji wa watoto.

    Duh!
     
  9. doup

    doup JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote maisha si Afrika tu kwenye matatizo na ufumbuzi wa muda mfupi tu; hata wenzetu wamo
     
  10. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hasa huyo pacha mmoja kwenye ndoo ya plastic
     
  11. D

    Dick JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile ya watatu Bongo mnaita mshikaki, hii nayo nini?:confused2:
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ama kweli China wanafanya mambo zaidi ya simple! Hii mishikaki! du!
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo sasa ni mtungo
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo familia ingekuwa na Carina si wangeigeuza DCM? Teh teh teh!
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    :A S 100::A S 100::A S 100:
    simpati kova nimpe ishu
     
  16. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ya wapi hiyo!!!! Ulaya, Afrika au China?
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni nadharia zaidi imetumika hapo,ila ni hatari.
     
  18. M

    Malunde JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hao ni wakimbizi kutoka nchi gani? machafuko yametokea wapi hata wakajisomba hivyo kuokoa roho zao?
     
  19. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto aliebebwa na mbereko picha imetengenezwa angalia mbeleko ikifika shingoni mwa mama na huyo wa ndani ya ndoo pia hayupo pichani ndoo ina mfuniko.
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ndibalema

    Hii ni nchi gani?,
    Kama ni mishikaKI hii ndiyo ya ukweli, lakini bado siamini kama hii inawezekana
     
Loading...