Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Hamad Rashid LIVE on Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yahya Mohamed, Dec 18, 2011.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mjadala wa Kipindi cha TUONGEE ASUBUHI upo hewani na Sinai Shaka undani kuhusu mgogoro unaofukuta ndani ya cuf utatolewa sura ya upande wa pili kwa kina. Fuatilia mjadala
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yah! He is on air.weekend murua kwa nccr ya mageuzi ya kweli na cuf ya pemba
     
  3. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafasi Yako mwanaJF muulize Maswali na yatasomwa Live
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shukrani kwa fursa hii Yahya, nayaandaa maswali japo mawili
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Asante yahya !
     
  6. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona Hamad anasema Katiba ya Jamuhuri ya Muungano inasaidia kuleta migogoro kwenye vyama kwa kuwa inalazimisha watu wawe kwenye vyama ili waweze kuwawakilisha wananchi, matokeo yake ni kwamba watu ambao hawana interest na vyama wanalazimika kuwa wanachama wa vyama flani.

    Hii ina maana analaumu kwanini mgombea binafsi hajaruhusiwa?
     
  7. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huku niko mbali sana wala simsikii.Naomba niulizie maswali yangu kwake (a) ......akijibu muulize (b).

    (a) Hivi unachotaka hasa ni nini ndani ya CUF?.
    (b) Pindi ukipewa ukatibu mkuu hata bila uchaguzi utaridhika na kunyamaza?.
     
  8. PSI Factor

    PSI Factor Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Yahya, wewe ni mmoja wa watangazaji wachache wenye uthubutu wa kuyatumia maoni yetu humu.

    Alichoongea Hamad juu ya wanahabari kutojiona wasafi nyakati zote, haoni kama ni yaleyale kwa wanasiasa akiwemo yeye?
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa ni nini vyama upinzani nchini vimekuwa vikiandamwa na migogoro,je inasababishwa na wana chama wenyewe ama mamluki kama wanavyodai wenyewe?
     
  10. PSI Factor

    PSI Factor Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok, wao kama wanasiasa wanaionaje kasi na nguvu ya New Media (mitandao ya wavuti na simu n.k)? Wamejiandaaje kushiriki? Kama hajui maana ya New Media basi mwache usiendelee kumwuliza maana yawezekana anadhani inatakiwa kuwa controlled.
     
  11. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba nimuulize Mzee wangu hapo Hamad Rashid, ni kwa nini ameanza harakati za kuwania ukatibu mkuu mapema kiasi hiki tofauti na taratibu za kichama? Je kwa sisi ambao tuliofuatilia kipindi cha mwanzo kabisa bungeni mara baada ya uchaguzi na kuona jinsi alivyokuwa anahangaika kubadili vifungu vya bunge ili kuwe na kambi isiyo rasmi bungeni,atatushawishi vipi kuwa yeye si mroho wa madaraka?
     
  12. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Swadakta ndugu Yahya, swali langu:

    a} Ukizingatia ukomavu wa Mh.Hamad katika siasa, je ni sahihi kwa yeye kuanzisha chama kingine endapo atafukuzwa CUF???
    b} Anaongeleaje muafaka wa CCM na CUF kwa sasa, umemaliza kiini cha tatizo Znz?
    c} Muungano; una maslahi kwa Wazanzibari wa kawaida {tofauti na viongozi}?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    @yahya


    Namuuliza Hamad Rashid:

    Je yeye akiitwa mroho wa madaraka itakua anaonewa? Alipokuwa mkuu wa kambi ya upinzani hakusema kitu na alipokosa akaanza malumbano bungeni na kambi rasmi. Je, nikisema kuwa kwa sasa anataka ukatibu mkuu kwa nguvu itakuwa namuonea? Kama uchaguz ni 2014, mbona ameanza mapema? Kwani kampeni tayari? Na kwanini hayo madai asiyapeleke kwenye vikao?

    Au kama CUF ni wazush, kwanin wasijitenge waanzishe chama chao?
     
  14. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Muulize:
    Kwanini wakati yeye anatangaza kuwa na ugomvi na mwenzake. maalim Seif mwenyewe hajaonesha uhasama naye na yuko kimya.Hali hii imekujaje?.
     
  15. PSI Factor

    PSI Factor Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa yetu wa TADEA, anadhani kuna haja ya chama chake kuendelea kuwepo? Au vyombo vya habari ndivyo vimemnyima fursa ya kusikika?
     
  16. libent

    libent JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi naomba nimuulize swali hili. Mh Hamadi Rashid wakati CUF inaingia ndoa na cccm hukuliona hili kwamba litadhoofisha chama chenu kisiwe tena chama cha upinzani, mbona hatukusikia ukipinga mfumo huu?
     
  17. a

    alinanuswe New Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Ahmad Rashid apambane na asiogope hakuna mtu mwenye hati miliki ya siasa za nchi kila mtu ana haki ya kushiriki katika siasa za nchi. Maalim seif amekwisha nogewa.

    Ila na wewe uache tabia ya kuwasakama wapambanaji wengine kama CHADEMA. Chama chenu kimepoteza mwelekeo na sasa kimeacha kuwatumikia wananchi na kuanza kugombea ruzuku ambazo ndio nahisi ni chanzo cha migogoro katika vyama vingi vya siasa.

    Na nyie waandishi wa habari muache kutumiwa simameni katika taaluma wanasiasa huwa wanawatumia wakati wakiwa na shida ila mkitoa maovu yao wanawashambulia
     
  18. W

    Welu JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    swali kwa Hamadi. Je haoni cuf kuungana na ccm ndio chanzo cha mgogoro ? Maana imefanya Seif kuacha kufanya siasa za upinzani na kutekeleza sera za ccm? Ile ngangari iko wapi? Je ni lazima Hamad aanzishe chama au awe ktk chama?
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yahya,

    Asante sana kwa fursa hii.

    Naomba umuulize Hamad; kwa maoni yake baada ya kutafakari sana mustakabari wa siasa na nchi ya Tanzania, kama angekuwa na uwezo wa kureshape au kuanzisha upya, nini angefanya tofauti na ni eneo gani linahitaji mabadiliko makubwa?
     
  20. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali langu kwa hamad rashid mohammed ni kitu gani kime kupelekea kutangaza nia?
     
Loading...