Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Halima Mdee uso kwa uso na wanachuo na wananchi wa Kilimanjaro.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKETI, Mar 25, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika pita pita zangu mtaani usiku wa jana nilisikia gari la matangazo aina ya toyota hilux, likitangaza mdahalo/ mkutano utakaofanyika leo-25 katika chuo cha ualimu Mwenge.. ANGALIZO:- Mkutano huu haipendezi ukiwa na maslahi ya kisiasa bali itapendeza endapo utakua na lengo la kuleta mabadiliko na mapinduzi/ukombozi katika taifa hili. Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko/Mapinduzi siyo siasa? Acha kushindwa kutofatisha vitu vyepesi kama hivyo wewe.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. siasa inapaswa kuleta mabadiliko ya kiuchumi kwa wananchi.
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siasa inaaffect kila kitu hata ndoa yako either directly or indirectly. Funguka we. Usikimbie siasa.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sera mbovu huleta mfumuko wa bei.
     
  6. P

    Pelege Senior Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Funguka wewe,siasa ni part and parcel ya maisha.
     
  7. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maisha magumu yameletwa na siasa mbovu na chafu ya ccm.Mdee nyoosha na kemea pepo mbaya wa ccm!.Pipoz pawa ni nooumer!
     
Loading...