Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Halima Mdee,John Heche na Mh.Sungura waunguruma Chuo kikuu cha Mwenge-MOSHI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Mar 26, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pamoja sana wanaJf! Ni hapo jana waheshimiwa H.Mdee,Sungura,J.Heche na wengine kadhaa walitembelea tawi la CHADEMA la chuo kikuu cha Mwenge kilichopo Moshi.Walizngumza mengi,kwa Mdee; aliwataka BAWACHA wasiwe minofu kwani mbwa watawalamba na hatimaye vita dhidi ya rushwa itakuwa ngumu kwani wanawake CDM WANATAKIWA'KAMATA MWIZI MEEEEEEEN',wana CDM wote ni lazima kuunganisha nguvu katika chaguzi mbalimbali,hivi sasa tuunganishe nguvu pale Ar.mashariki ili ushindi upatikane tena kwa tofauti kubwa ya kura.Aliwataka walimu kuwa na ujasiri na kuacha woga kwani kwa hilo watawafundisha wanafunzi ujasiri badala ya kuwa waoga. Mwenyekiti wa BAVICHA mh.HECHE alikemea vikali juu ya propaganda za CCM za kukumbatia udini jambo ambalo litaliingiza taifa hili katika machafuko,hivyo ccm kipuuzwe kwa nguvu zote kwani kimeshajichokea,kiwekwe pembeni.MH.Sungura aliwataka wasomi wawe chachu ya mabadiliko katika jamii wanamoishi kwa kuwaelimisha wanajamii juu ya haki na mambo mengine ya uraia.Kwa ujumla ziara ya Makamanda hao ililenga kuhamasisha wanachama wa CDM katika tawi hilo kuu la vyuo vikuu mkoani K'njaro na kuzindua tawi la BAWACHA hapa chuoni, ambapo jumla ya sh.735,200/=zilichangwa kwa ajili ya maendeleo ya tawi hili.NAWASILISHA. Source: Mimi mwemyewe nilihudhuria mkutano huo
     
  2. e

    enos Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cogratulation
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    c

    CHADEMA kamata mwizi meeeennnnnnnnnnnnn... kimbiza majambazi hayo sijui mapolisi hayawaoni majambazi haya ya ccm yanavyoua nchi.. polisi kamata weziiiiii haoooooooooooooooooooooooo
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    hawa makamnda wasianze kuleta mzaha wakati huu wa vita kule Arumeru kila sekunde ni muhimu sana muda wa kutembelea matawi upangwe tofauti na huu wa kampeni magamba wanahitaji nguvu ya pamoja kama wao walishindwa kuvuana cdm hakuna haja kuwavua ila kuwachinjia mbali kabisa, makamanda njooni muongeze nguvu hasa week hii ya mwisho
     
  5. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sina cha kusema zaidi ya maneno yako

    Heche hakikisha tunachukua jimbo Mwana BAVICHA wako wa arumeru aingie bungeni ana uwezo ile mbaya
     
  6. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sawa lakini ufahamu tu kwamba makamanda hawalali,tawi hili linawpiga kura Ar. Mash zaidi ya 20.je wewe usingeitikia wito huo?tafuta tafsiri ya mtaji,kura moja tu ina'effect'kubwa ya kukamata mwizi meeeeeeeeeeeeeeeen!
     
  7. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Twanga kote kote meeen
     
  8. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana kwa kazi nzuri mnazofanya za kimapinduzi...tupo nanyi.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bavicha oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Big up san vijan wetu wa CHADEMA, nyie ndo tunaowaamin na sisi wadogo zenu tupo nyuma yenu but epukeni dhambi ya UKIGEUGEU(vuguvugu) mara hujulikani kama wewe ni CHADEMA au CCM, maana endapo mtafanya kazi kwa biddi kam hii tunayoiona na kuepuka kiburi kisiwasogelee wala kujikweza kwani kumbukeni kwamba KIBURI KILIMSHUSHA SHETANI DUNIANI NA KUTUPWA TOKA MBINGUNI' safi san mdee na Heche.
    TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU.
    M4C
     
Loading...