Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Ghasia : Tunaomba Utekeleze Ahadi zako na Pia Ilani Ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SEBM, May 9, 2012.

  1. S

    SEBM JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jana (08/05/2012) katika taarifa ya habari ya saa mbili usiku kupitia ITV, mtangazaji Renatus Mubabuzi aliripoti juu ya kuharibika kwa mkokoteni uliokuwa unatumiwa na wananchi wa Kiromba/Nanyamba, Wilaya na Jimbo la Mtwara Vijijini kwa ajili ya kuwabebea wagonjwa na kuwapeleka katika vituo vikubwa vya afya.

    Mganga Mfawidhi wa Zahanati hiyo aliiomba serikali iwasaidie gari la kubebea wagonjwa, lakini hata Pikipiki ingewafaa tu.Habari zilipasha kuwa mkokoteni ule ulioharibika, ulikuwa unategemewa na vijiji vipatavyo vinane.
    Mh. Hawa Ghasia, tunakuomba utekeleze ahadi zako na pia ilani ya Uchaguzi ya CCM ya mwaka 2010 ( 66(j))
     
  2. C

    CHAKA CHUWA Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka mm nimeona hyo story ni aibu kwa karne hii kwa kweli tafadharini wabunge wa mkoa wa mtwara unganeni kuondoa aibu hii ombeni hata mashirika ya dini au ngo,s zisaidie hii ni balaa
     
  3. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie wananchi wa Mtwara kwann mnawachagua hao magamba miaka yote ss hiyo ndio shukrani yao. Karibu kwe2 tumehamasika na kuhamia M4C na ukombozi utaendelea ili kuuharakisha ufike kwenu vueni kwanza hayo magamba
     
Loading...