Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Gaudensia kabaka na Dr.Makongoro Mahanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Apr 30, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Napenda kutumia huu mtandao mashuhuri nchini Tanzania wa jamii forums (JF) kufikisha malalamiko yangu kwenu.naamini kabisa hata wamiriki wa mtandao huu (JMCL) watanisaidia kuwafikishieni taarifa kama hamjapata mda wa kusoma hapa.
    Mdongo wangu ameajiriwa TAESA hapa dar ambayo ipo chini yenu,na ameanza kazi tangu 7/2/2011.ametoka kanda ya ziwa,lakini tangu aanze kazi hajapewa hela aina yoyote ya kujikimu wala mshahara hadi sasa ninapo andika.jibu linalotolewa ni hajaingizwa kwenye system.naomba msaada.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Du! hii JF ya siku hizi!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaaa,
    jina lake halipo kwenye kompyuta?mbona hayo mambo ni ya kawaida tu mazee!!!!!!awe na uvumilivu tuuu,hata baadh ya mawazir na majaj wanaish hotelin coz nyumba hamna,
    lakin mfanyakaz wa kawaida nch hii ana wakat mgumu
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tusaidie jina kamili na namba yake ya kuajiliwa
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hayo kwa bongo ni mambo ya kawaida sana mkubwa!
     
  6. Chachata

    Chachata Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    sijui kama kabaka na makongoro mahanga wana muda wa kusoma malalamikomyako. mawairi wako busy labda ungewaita kwenye semina au washa kidogo wangekusikia. Hata hivyo tupe jina kamili tujaribu kuwapa habari wahusika
     
  7. Chachata

    Chachata Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    sijui kama kabaka na makongoro mahanga wana muda wa kusoma malalamikomyako. mawairi wako busy labda ungewaita kwenye semina au washa kidogo wangekusikia. Hata hivyo tupe jina kamili tujaribu kuwapa habari wahusika
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    nadhani kuweka jina na namba yake ya kuajiliwa hapa janvini nazani haitakuwa si njia sahihi.lakini kwa kuwa kuwa unahitaji kusaidia wasiliana na mkurugenzi wa taesa utapata majina ya watu walioajiliwa mwezi wa pili.ofisi zao zipo pale akiba.karibu na chuo cha cbe.ntaku pm mkuu.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    basi andika barua ya complaint na umuone mahanga in person, he is a very approachable guy and i am sure you will be served

    Vipi umeenda na tumeajiri kujua wakuaidieje??
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Mahanga hana Doctorate kwanini bado watu wanamuita "DR".Acheni kudhalilisha taaluma za watu!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hadi hapa nafikili hamna haja ya kumuandikia tena Makongoro.naamin JF ndo kila kitu na ujumbe kaupata kama siyo yeye basi basi msaidizi wake.halafu hilo swali lako la mwisho sijalielewa.umesemaje?
     
Loading...