Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Funga basi hiyo nanihii....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Domhome, Aug 11, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kwanini Mheshimiwa alijisahau kiasi hiki?
     

    Attached Files:

  2. wende

    wende JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hamna pcha apo!
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu inatia aibu bana. Tena huku anachekelea, sijui nini hii hawa magamba.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ni kaka pesambili stress hizo mkuu...
     
  5. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh..huyu mfotoaji ameipiga hii picha kwa lengo maalum..
     
  6. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Akili inawaza pesa tu kaka, kama lilivyo jina lake la pili (middle name).
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hilo ni tatizo la kuvaa suluali ya zipu ukubwani!!
     
  8. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole yake!
     
  9. n

    nyantella JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..Picha hii ni ya zamani sana and sioni mantiki ya kuiweka hapa! it can happen to anybody including you or your daddy. the bottom line is that he is a human being so it is shameful for a great thinker to put such a photo it does not add any value !!
     
  10. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sasa hiyo picha inasaidia nini hapa? Angepigwa Slaa mngeendelea kuiweka?
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    mwacheni mzee wa watu,matatizo aliyonayo yanamtosha.
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu hakuacha kufunga zipu kwa makusudi ila ni kwa bahati mbaya tu na inaweza kutokea kwa kila mtu ikiwemo wewe uliyeanzisha habari hii
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii picha ilishaletwa hapa siku nyingi kama 3 years ago.
    sioni kama inatusaidia sana hapa.
     
  14. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Vipi dada, umeshapata namba ya Gadna? kama hujapata ni PM
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Nyie vijana mbona hamuogopi kuwachungulia baba zenu.
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu jamaa anamatatizo ya kesi nyingi...nadhani akili imeenda ali jojo.........
     
  17. K

    Karry JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona haifungiki?
     
Loading...