Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Freeman Mbowe atoa rambirambi juu ya kifo cha m/kiti Usa river

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Apr 30, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Freeman Aikaeli Mbowe
    Kichama na wapenda haki wote
    Tanzania tunayo masikitiko, uzuni
    na majonzi ya kuondokewa na
    mwanachama wetu/ kiongozi
    wetu Mwenyekiti wa Usa river bw.
    MBWAMBO aliyeuwawa kinyama
    huko mkoani Arusha, tuombe
    Mungu ailaze roho ya marehemu
    mahali pema, pia natoa salamu
    zangu za rambirambi kwa familia
    na ndugu wa marehemu kuwa
    tuko pamoja nao katika kipindi
    hiki kigumu.
    Naomba pia nichukue nafasi hii
    kuishukuru Mahakama kuu kanda
    ya sumbawanga kwa kutenda
    haki, baada ya kutengua ubunge
    wa aliyekuwa mbunge wa Ccm
    bw. Aeshi Hilali jimbo la
    Sumbawanga mjini kutokana na
    kugubwikwa na ukiukwaji wa
    sheria za uchaguzi.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    thanx mpiganaji,2na hasira sana hapa Meru Arusha
     
  3. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbowe Naomba hata nyie mkishindwa kwenye kesi basi na nyie mkubali na muache kulalamika au mkate rufaa bila lalama. CDM soliderity forever.
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimeupenda msamiati wako. Ulimaanisha solidarity? Kwani ukiandika kiswahili pekee hueleweki?
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa hapa ulitaka sema nini?
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  7. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaochakachua ndiyo waliotii amri ya Katibu wao Mkuu kwamba yeyote ambaye atashindwa na Mpinzani aende mahakani kupinga ushindi huo, na CCM italipa gharama za kesi. Mimi nadhani, ama hawa hawaelewi maana ya demokrasia au hawaitaki demokrasia ishamiri nchini mwetu.

    Tushukuru Mwenyenzi Mungu kwamba tungali na Majaji ktk Mahakama Kuu wanaoona haki ni lazima iwepo na Sumbawanga tulikuwa nae.
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi mbowe kwa rambirambi yako,makamanda tunasubiri tamko toa tamko nini kifanyike kukabiriana janga hili la makusudi.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba waliohusika na kifo chake wapatikane haraka! Hatutaki utani.
     
  10. escober

    escober JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i thought rambirambi was only in monetary terms
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu usipo Chafuka utajivunzaje?
     
  12. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo liongo hilooo! Acha kudhihaki.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri Segerea, wakuu hukumu itasomwa lini?
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha unafiki, usitake kutuaminisha kuwa kila hukumu inayotolewa dhidi ya CDM ni ya haki.
    Mbinu zenu tunazijua.
    Forever nyoooo!!!!!
    Pambaf zenu magamba!
     
  15. c

    chama JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole nyingi ziwaendee familia ya marehemu Mbwambo katika kipindi hiki kigumu ni jambo la kushtusha sana kuona watanzania tumegeuka wanyama kiasi hiki, ikiwa tukio hili linahusishwa na vuguvugu la kisiasa hapana budi kwa viongozi wa vyama husika kuliangalia hili kwa makini, kuitoa roho ya binadamu mwenzako kwa hisia za kisiasa ni jambo ambalo sikulitegemea kulisikia, pamoja na tofauti zetu za kisiasa sidhani kama kuuana ni suluhisho la matatizo yetu kisiasa. Mungu mlaze pahala pema ndugu yetu mtanzania mwenzetu Bw. Mbwambo.

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Pamoja Kamanda wangu!
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Jamani poleni na Msiba huko Meru kuna nini? Vifo vurugu za mashamba MUNGU aepushe balaa hilo
     
  18. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duu, Mbowe kachanganya taarifa za majonzi kuhusu msiba pamoja na kauli za pongezi za ushindi kuhusu siasa za ubunge na mahakama. Statement ya Mwenyekiti haijaenda shule.
     
  19. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiwa kiongozi wa kitaifa ni lazima uongelee mambo yote kwa wakati mmoja.
    Ukibakia kueongelea jambo moja tu hata kama ni sensitive kiasi gani mambe mengine ya kitaifa hayataongelewa.
    Labda tu kama unaongelea mpangilio wa taarifa.

     
  20. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikute alitoa elfu 50
     
Loading...