Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Ezekiel Maige awagalagaza wapinzani jimboni kwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, Nov 25, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akiwa ziarani katika kijiji cha Bulige wilayani Kahama.Mh. E.Maige Mbunge wa Msalala amesema CCM inatekeleza sera ilizoahidi kwa wananchi na kwamba wapinzani hawawezi kuleta maendeleo kwa wananchi, zaidi wataishia kupiga kelele na kutaka maandamano ya umma. Mwana jf changia hoja hii.
     
  2. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wtf !!?
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umetumwa au?
     
  4. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijatumwa; naomba toa maoni yako kuhusu hili.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    None starter!!!!! Bure kabisa na wala hamna kitu hapo!!!!!!!!:spy:
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mbona hujawapa nafasi wapinzani ili wajibu hiyo hoja? Umeleta hoja ya upande mmoja wa Maige tu!
     
  7. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ruksa kwa pande zote.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sifa za kijinga hizi
     
  9. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Unapost upepo huku
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Badala ya kujali ni vipi Wanyama Wanasafirishwa nje ya Nchi Ndege zinatua KIA usiku bila yeye na Serikali yake kujua?

    Hajui hilo litamkuna siku moja Ukweli Ukipatikana Ni Fisadi Huyo
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Ukiwa mgeni kama wewe please take time to learn kabla hujaanza ujinga na kupoteza muda wa wadau hapa .Akili za facebook hizi rudi mkauze sura tuachie jamvi letu .
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ingawa nipo via Mobile nahisi aliyeanzisha hii thread ni mgeni.
     
  13. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana mi nashauri wapimwe uwezo wao kabla hawajakaribishwa humu jamvini
     
  14. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo ndugu tumsamehe akikua ataacha
     
  15. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thread zingine bwana! Hazina hata MASABURI!
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hoja ya kuchangia iko wapi? Matatizo ya ulemavu wa ubongo huanza polepole, stage uliyofikia unahitaji msaada....seriously.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mleta mada kichwa cha habari na ujumbe haviendani jaribu kuiedit ikae bomba sawa...
     
  18. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anapima upepo Stanslaus ila umetokota mbaya na nina wasiwasi unaweza kuwa ndo maige mwenyewe
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Madhara ya cynide na vumbi la mgodi wa bullyanhulu hayo
     
  20. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    None sense, kila leo kuuza na kusafirisha nyara, magogo na wanyama wa serikali kwa njia za kifisadi sasa huu upuuzi anaoongea ni nini?
     
Loading...