Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh edward lowasa lini utafika mbeya katika ziara ya nyumba za ibada?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyamemba, Feb 21, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Katika kile kinachoonekana kama kutafuta utakaso baada ya kubaniwa mjengoni,mzee EL amekuwa akizungukia nyumba za ibada hasa makanisa ili kujaribu angalau kurudisha uhai wake kijamii hasa baada ya kile rais jk alichokiita ajali ya kisiasa alipojiuzulu,napenda kuwaulizeni ninyi wapambe wa mh EL kuwa ni lini mtamwandalia ratiba ya kuja huku nyanda za juu hasa MBEYA?
     
  2. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    naomba mnijuze ninyi mitume wa mh EL kuwa ni lini atafika huku kwetu mbeya kuusaka utakaso?
     
  3. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    ile niniii ya LIKE wapi jamani?
     
  4. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hheeeee labda aje na sugu otherwise kitamkuta kilichowakuta kikwete na nahodha
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aje kufanya nini mbeya, mwache aende kwa wanaodanganyika na kusahau haraka mbeya hakuna vilaza bwana wasijempiga mawe bure!
     
  6. L

    LISAH Senior Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh kwa wapemba wa Kyela!
    Siasa za M BEYA NI ZAIDI YA ARUSHA, SUJUI ANALIJUA HILI?
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Atakuja kyela kwenye harambe ya kanisa katoliki . Subirini na nyie mtapata zamu ya kupitiwa na laigwanan mkuu.
     
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli anatakiwa kuja apime joto la kisiasa la Mbeya. Tena mapokezi yake yaratibiwe na Mwakyembe na Mwandosya na kisha akitoka aelekee Urambo huko naye mzee six ampokee.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,266
    Trophy Points: 280
    Nasikia ana ratibaa ya Kyela, na huko Kyela alishawahi kunusurika Kipigo kwenye. Mazishi ya Bruno Mpangala
     
  10. a

    adobe JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    utakapomuhitaji wewe
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    msaidie kwanza kufanya utafiti.
    1. Ni kanisa gani mbeya lenye watu wa kutosha? sio kila kanisa ni la kujitakasa, kuna mengine hata kuibgia sio lazima
    2. Kanisa gani lenye watu wengi, wana mpango wa kujenga shule au zahanati alete mamilioni yetu.

    Lowasa hutembea kwa ramani maalumu, sio kila eneo ni la kuingia
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ahaa kumbe huku ndo adui wake wapo. MWAKYEMBE na MWANDOSYA, mh cpati picha na hv Mwakyembe anaumwa kyela waweza piga lowassa manake mhh.
     
Loading...