Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Dr Hamisi Kingwangalla: unasemaje kuhusu kufukuzwa Intern Doctors Muhimbili?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Jan 9, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mwaka 2005 tukiwa intern pale Muhimbili tulipata matatizo ya kutokulipwa Kama ilivyo leo. Dr Hamisi alikuwa kiongozi na tulishiriki wote kufuatilia wizarani, tukagoma, wakatishia kutufuta usajili. Leo wadogo zetu madaktari yamewakuta. Wewe una maoni gani kwa swala hili na unaishauri nini serikali inayoongozwa na chama chako? Ukiwa Kama mjumbe
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku nyingi sijamskia huyu jamaa akijibu! ngoja tumskie
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mwaka 2005 tukiwa intern pale Muhimbili tulipata matatizo ya kutokulipwa Kama ilivyo leo. Dr Hamisi alikuwa kiongozi na tulishiriki wote kufuatilia wizarani, tukagoma, wakatishia kutufuta usajili. Leo wadogo zetu madaktari yamewakuta. Wewe una maoni gani kwa swala hili na unaishauri nini serikali inayoongozwa na chama chako? Ukiwa Kama mjumbe wa kamati ya Afya ya Bunge unaona wizara imechukua maamuzi sahihi kuwatoa hawa Intern Doctors Muhimbili? Lengo ni nini?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe yupo kwenye kamat ya afya?y he's quite?
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huna namba zake? E mail address yake? Mtafute hata facebook basi maana sina uhakika kama yumo humu kwani inahitaji mtu makini sana kuwa huku.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huwa anakuja huku,anaweza kupita
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatokua
    na
    jipya,ukiwa
    sisiemu
    unakua
    mpinzani
    wa
    haki
     
  8. H

    Handsome Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    who is Kigwangalla???is nobody,Can u tok abt Bashe who is getleman at Tabora,
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mumhurumie jamani alitunisha misuli juzi kati hapa akitetea wachimbaji wazawa dhidi ya mwekezaji kule Nzenga magamba wakambabikiza kesi kama 1000 mpaka murder aisee,akaja lalama hapa jf
     
  10. H

    Handsome Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    who is Kigwangalla at all??he is nobody jaman just a normal person at Tabora cant have nothin to share so far he is at CCM,do u think can do what??can u tok abt Makamba Junior??
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Said Bagaile aka Dr Hamis Kingwa.... Hamna kitu pale, yasije mkuta mambo ya Kafulila na Hamad.
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mbona yupo humu siku nyingi?
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Jamani watu sasa hivi wameamua kupiga kimya.Wanaogopa KUKAFULILWA.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda chilli hakua akifaham
     
  15. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu jamaa hamna kitu naona ccm wanasikitika kwa kumbeba, nadhani na yeye ashajijua anatafuta umaarufu kwa wananchi ili mwaka 2015 walau wampe kura kwa mgongo wa chama kingine, Nzega 2015 ni Bashe kwa ccm piga ua galagaza.
     
  16. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naam Nyakageni. Thanx for info.
     
  17. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ninavyomjua mimi huyu jamaa ni mpambanaji ispokuwa anakwamishwa na part cocus!
     
Loading...