Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Diana Kilolo Amfagilia Maswe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Feb 7, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Naangalia TBc1 hivi sasa. Mbunge wa viti maalum Diana Kilolo anamfagilia sana Eliakim Chacha Maswi, Katibu Mkuu Nishati na Madini, kwa utendaji wake mzuri kwa muda mfupi aliokaa wizarani hapo. Diana Chilolo ni Makamo Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya NIshati na Madini.
    Huyu Maswi mimi binafsi namkubali ni jembe na ataisaidia Wizara ya Nishati na Madini.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Duh mheshimiwa Chilolo anasema Panafrican wamechukua shilingi za Kimarekani. Sijui hansard itaandika hivyo? Kesho itabidi nizisome nione imeandikwaje!
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shilingi ya marekani??? lol
     
  4. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    maswi eliakim chacha tunda halisi la mkoa wa mara,sio kimeo ka judge werema
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni aibu kwa TPDC kuhitaji fedha(running costs) kutoka Wizarani... Zitto Kabwe..
     
  6. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi pia namkubali alipokuwa naibu katibu mkuu wa TAMISEMI,
    kakazani wakaguzi wa ndani wa Halmashauri wapate magari ili kuwasaidia
    kupambana na wala fedha wa Halmashauri
    Naskia baadhi ya wilaya wamekabidhiwa magari hayo

    BIG UP JEMBE!!!
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kichwa kama hiki ndicho kilipaswa kikae pale Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii. Sio wanatuwekea Shost wa Mariedo!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Naaam mkuu. Huyu kamanda ni mchapakazi halisi tangia akiwa shule. hana longolongo
     
Loading...