Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Diallo, wafanyakazi wote Sahara Media Group ilikuwaje kura za ubunge Ilemela hazikutosha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Dec 25, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kumbe Media Group inawafanyakazi kibao Mwanza, nimebaini leo wakituma salamu za Krismasi.Ilikuwaje Mh. Diallo akapigwa mweleka na kijana mdogo wa kichaga Mh. Kiwia wa CHADEMA. Wafanyakazi wake hawakuwa mtaji wake?.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Alikuwa bize na mikakati ya kuhakikisha Masha hashindi Nyamagana na alikuwa na kebehi kwa wapiga kura wake akijua atashinda na hapohapo Masha alikuwa bize kuhakikisha Diallo hashindi Ilemela nayeye pia alikuwa na kajeuri kawajibu watu ovyo.Kwahiyo watu walichukizwa na dharau zile halafu Ongeza pale upepo wa dr.slaa ulivyotikisa kila kona utaona kwanini kura hazikutosha.Siasa za makundi ndo zimeiua ccm tunasubiri mazishi 2015
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukumbuke wengi wao ni vijana na vijana wengi kwa sasa wanahitaji changes na huo uwingi unaousemea cdhani kama ni kigezo cha yeye kushinda
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii thread haina maana. Ni sawa na mtu akurupuke aulize ni kwa nini CUF haikushinda Tanga mjini wakati asilimia kubwa ya wakazi wa pale ni Waislam
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wengi wa wle wafanyakazi ni cdm, tafiti utabaini
     
  6. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatupigi Kura kwa mtu kwasababu ni Mkuu wetu au mwajiri wetu katika Kazi
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wapiga kura ILEMELA NI zaidi ya elfu sitini(60,000) na wafanyakazi waliokuwa wakituma salamu waliwatumia watu wangapi?? na kwanini watu eti kwa kuwa wametokea kuwa wafanyakazi wa media Group basi Bw.Diallo is entitled to their votes ?? uhalali huo umetokea wapi?? na uhalali huo wa ajabu kumpa kura Diallo pia upitishwe na kwa marafiki na ndugu zao pia ?? Hii ndio kazi
    ambao nimekuwa nikiifanya usiku na mchana kuwaelimisha hasa wana CCM kuwa kwa sababu wewe ni mwanachama wa CCM
    basi hiyo haimaanishi kuwa mwana ccm yeyote anayegombea basi he/she is entitled to your vote! she/he has to earn through
    hard work of convincing why she/he is better than somebody else and she/he must have a record to show to prove it.
     
  8. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umefikiria sana yaani kuwaona wale wakituma salamu ndo wawe mtaji. Hao hawatoshi mbele ya wanailemela.
     
Loading...