Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Deo Filikunjombe salute...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arushaone, Aug 10, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tunajua unatupenda na hakikika nasi tunakupenda na kukuheshimu. Ahsante kwa mchango wako wa m4c leo hapa serena dar. Tumekukubali mkubwa. Wengine fuateni mkondo. Once again thank you very, very much. Peoples power. Salute.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Salute Deo! Nimesikia ametoa m1
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,693
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    saluti mkuu. Safi sana. Hata CCM wakikuzingua utarudi tu bungeni kupitia M4C
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    safi sana deo.......... next time ni zamu ya MWENYEKITI aka BABA MWANA HASHA.............
     
  5. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaka hakika wewe ni mtu rational hongera kamanda.
     
  6. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha aibu yao magamba
     
  7. m

    mayengo Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    big up 4 ur confidence. Thank u 4 joining the big bus.
     
  8. A

    August JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,681
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    anacho simamia Deo ni nchi si chama, yupo kama Sabodo. ni jambo zuri alilofanya katika kuimarisha demokrasia
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Big up Deo ! Lakini kwa nini una kaa uko unazidi kuchafuliwa na harufu ya ufisadi.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    i missed that part tanesco walihujumu,.this time lazima wamfukuze mafisadi
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Deo ni jina popular, nani kasema ni Filiku?
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    DAh, huyu jamaa si mnafiki kama wengine, najua watakuwa wanamuundia tume sasa! Big sana Deo, umeonesha ukomavu wa hali ya juu sana kisiasa!
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,737
    Likes Received: 9,444
    Trophy Points: 280
    Habari ambazo hazijadhibitishwa ni kuwa Mukama na Nape wako kwenye kikao cha dharula kumjadili Deo na jinsi ya kuwazuia wabunge wengine wa Magamba 160 ambao Intelijensia ya CCM imegundua wako tayari kuchangia M4C.
    (joke) tehe tehe tehe!
     
  14. S2dak_Jr

    S2dak_Jr Senior Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My thumb iz up 4 Deo.
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ana ukomavu wa kisiasa hilo halina ubishi hata kidogo. Ataendelea kuwa mbunge miaka nenda miaka rudi.
     
  16. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Big up brother Deo.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huyu Deo ni mwenzetu hata kama yuko kuleeeeee!
     
  18. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,168
    Likes Received: 1,130
    Trophy Points: 280
    Huyu Deo si alitaka kupigana na wabunge wa upinzani kipiindi kilee wametolewa bungeni..labda nw kazoea siasa
     
  19. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    next time Lema akiichangia CCM msilie faul. Deo kawatega mkategeka
     
  20. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    aliwaambieni muache utoto mkataka kumpiga......
     
Loading...