Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Cheyo huo ndio ushauri gani kwa rostam aziz na jk?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YanguHaki, Mar 4, 2011.

  1. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Cheyo kumshauri Rostam Aziz aache siasa ni kukwepa kuzungumzia ukweli wa mambo na kuonesha jinsi gani hawa wazee wetu akiwemo Mrema walivyojichokea. Wameishiwa hoja kabisa! Rostam Aziz ni nani kwenye siasa za Bongo zaidi ya kuwa ni mwanachama wa CCM na mjumbe wa vikao vyake na pia ni mbunge wa Igunga? Hizi ni sifa ambazo wanachama wengi wa vyama mbalimbali wanazo. Kuacha siasa kwa Rostam hakutakuwa na maana yoyote kwa Watanzania labda kuipunguzia CCM mzigo wa lawama na kashfa. Watanzania wanataka Rostam achunguzwe na kupelekwa mahakamani kwa makosa mazito kama ya uhujumu uchumi n.k sio kufanyiwa usanii kama wa akina Mramba na wengineo.Wanataka achunguzwe kwani kila penye kashfa ya mabilioni jina lake halikosekani kutajwa lakini yupo anadunda mtaani bila hofu yoyote. Cha ajabu hakuna kiongozi yeyote nchini anayestuka kwenye suala hili zaidi kutafuta mchawi-nani amevujisha siri n.k. Kwa upande wa JK kumtosa pekee Rostam hakutamsaidia hata kidogo. Kwanza, itakuwa a little bit too late! Pili, atakuwa amefungua Pandora Box! Kwamba wengine wote wachafu nao watoswe nje ya chama kitu ambacho hataweza kukifanya mpaka anaondoka madarakani 2015. Kikubwa ninachotaka kusema ni kwamba hawa wazee sasa wanacheza ngoma wasioijua ila muda sio mrefu tutajua tune yake.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    An empty stomach is not a good political adviser. Hawa wazee baada ya njaa kali kuwazidia na kushindwa kuendeleza vyama vyao, sasa wanajaribu kupapasa kila upande waweze kuzeeka na kitu! Unfortunately wana wafurahisha ccm pekee huku wenye akili washajua mchezo wanaojaribu kuucheza; kuudhofisha upinzani wenye nguvu uliomu-overtake
     
  3. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I see! Kuna watu wana makombora duniani!!!!!!
     
Loading...