Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Betty Machangu jitokeze kugombea uenyekiti wa UWT kwani una sifa na uwezo mkubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiroba, Mar 15, 2012.

  1. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakushauri Mh Betty Machangu chukua fomu ugombee nafasi hiyo kwani una sifa na uwezo mkubwa sana kuliko aliyekuwepo sasa.
    Nakufahamu vizuri sana utendaji wako tangu ukiwa kama mkuu wa wilaya ya Nzega.
    Wanachama wa UWT kama kweli mnataka maendeleo ya jumuiya yenu basi huyu mama ndio suluhisho kwenu. Kweli huyu Mh Betty Machangu ana uwezo mkubwa sana. Anajua kupanga mikakati ya maendeleo.
    Tafadhali sana mama Machangu nakuomba ufanyie kazi hili ombi la wengi. Jumuiya inakuhitaji sana katika kipindi hiki. Tunakuomba uchukue fomu na tutakuunga mkono na utashinda kwa kishindo.
     
  2. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hutojali Mh Betty Machangu karibu hapa jamvini angalau utupe hata salamu tu ili tujue kama ombi letu unalifanyia kazi.
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    usimdanganye mwenzio, si ana kashfa ya rushwa wakati wa kura za maoni viti maalum UWT huyu??
     
  4. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tahadhari, najua kuna wale wapambe wa Sophia simba. Kama mtakuja na hoja zenu za kummaliza huyu mama mjue mtashindwa kwa kuwa mungu atamsimamia hadi anaibuka mshindi.
     
  5. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hakuwa na kashfa bali unajua huyu mama ni threat sana kwa bibi Simba. So aliundiwa hivyo visa ili kumchafua. Anyway kama una evidence weka hapa jamvini. Ila kwa kweli huyu Mh Machangu anahitajiaka sana kuongoza UWT kwa sasa. Kwanza una ujuzi sana wa masuala ya kiuchumi na mambo ya kifedha. Kwa kuwa jumuiya kwa sasa ina rasilimali nyingi lakini hazileti tija kwenye jumuiya hata kwa taifa pia.
     
  6. B

    Best New Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni mjanja na mnafiki sana. Takukuru walimshindwa. Kwanza PHD yake ina utata. Uliza IFM alikokuwa anafundisha. Haeleweki. Sio material ya uongozi, .
     
  7. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atajisafisha mwenyewe mbona mnausemea moyo wake.
     
  8. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu si kweli kama Takukuru wamemshindwa bali hakuwa na hatia ila alizushiwa ili kumchafua. Na kuhusu hapo unapopaita wewe IFM mbona mambo yake yapo wazi kabisa. Kuhusu elimu yake haina utata kabisa ila tu kama una nia ya kumchafua basi sema hivyo.
    Unajua sisi watanzania huwa tunapumbazwa sana na vitu vidogo sana. Jamani wanajumuiya ya UWT muungeni mkono huyu mama ataleta matunda. Pole mkuu kama umetumwa na shangazi. Kaa ukijua shangazi hana hadhi ya kuongoza hii jumuiya!
     
  9. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu siusemei moyo wake bali ni kumuunga mkono tu ili aweze kushika huo wadhifa. Anyway tunamuomba na yeye ajitokeze hapa kwenye jamvi tuongee nae. Mh Betty Machangu twakuomba jamvini.
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mambo yapi makubwa amefanya Nzega ,just curious
     
  11. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu huyu mama amefanya mambo mengi tu mazuri katika wilaya ya nzega akiwa mkuu wa wilaya kabla hajahamishiwa kasulu. Na kama ilivyo kawaida yake alipofika kasulu ameacha mazuri mengi sana aliowafanyia wana wa kasulu hata wao ni mashahidi kwa hili. Mnyonge mnyongeni na haki yake mpeni.
     
  12. p

    politiki JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mambo makubwa mambo GANI ??
    Kuhusu swala la rushwa mama huyu alikamatwa hotelini akigawa rushwa na jela alilala takukuru wasingeweza kumweka
    jela kama walikuwa hawana ushahidi. kuhusu kuachiwa na takukuru unajua kuwa takukuru ni taasisi ya serikali na inaendeshwa na inatumiwa kwahiyo ni swala la kupigiwa simu tu na kesi inafutwa.kufutiwa kesi na takukuru hakumaanishi you are not guility.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ungekuwa umemtendea sana haki Mama Machangu kama ungeweka wazi utendaji wake walau kwa Nzega tu. Anzia na alipoikuta Nzega, akafanya nini na kuiacha vipi kiasi kwamba tumuone anastahili kugombea nafasi ya ubunge wa bila kupingwa wa viti maalum vya CCM kwa kigezo cha kuwa Mwenyekiti wa UW-CCM. Otherwise itakuwa ni sawa na kupiga rangi upepo.
     
  14. p

    politiki JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kufutiwa kesi sio ushahidi kuwa hakufanya kosa hilo kwani kama kufutiwa kesi walifutiwa wote mpaka waliokuwa wanagawa rushwa mkutanoni wakina Mwakalebela na sitta aliyekatwa saa nane usiku na bahasha za fedha. takukuru siyo taasisi huru kama tulivyojionea ktk issue za Rrichmond na EPA nafirkiri hauitaji ushahidi zaidi ya huo
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa UWT walionyesha dalili ya kumwua mwl,
    na mwisho ben akafanikiwa, nasema hivi 'sina imani tena
    na U.W.T.' na kama inawezekana ifutiliwe mbali.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    UWT ni ile ya Lucy Lameck, Thabita Siwale, Sofia Kawawa. Kwa sasa UWT inamharibia mwanamke sifa, hasa kama wewe ni kiongozi (hata kama ni kiongozi UWT -kata). UWT= fedheha. sorry!
     
  17. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu umenikumbusha mbali sana, hivi ndo enzi zile bibi titi alishtukiwa? Duh namlilia sana mwalimu kama angelikuwepo leo basi tungemtumia kwa wakati huu mgimu kwetu!
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nasikia ana mdogo wake anaitwa Chiku sasa ukiunganisha jina hilo na la ukoo Duuuh CHIKU MACHANGU!
     
  19. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,155
    Likes Received: 3,418
    Trophy Points: 280
    we ndo meneja kampen wake...una uhakika gani kwamba yeye anataka hiyo nafasi.?
     
  20. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,304
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Mbali na kashifa ya rushwa mmesahau alipokuwa Nzega alijimilikisha katapila akawa anawakodisha wafanyabiashara ni kati ya wanawake wachafu waliojiingiza kwenye siasa nitawaletea habari yake alipomwacha kwenye mataa mzungu wa watu airport ngoja nikusanye data
     
Loading...