Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Betrice Shelukindo amgeuka Mh.Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Laurence, Jul 18, 2011.

  1. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyokua ya kawaida yule mh Betrice Shelukindo aliejinasibu kua ni Mpambanaji wa Ufisadi katika Bunge la tisa ameibuka na kumshangaa mh.Sitta kwa kusema wote waliolifikisha taifa na adha ya umeme wachukuliwe hatua wakati huohuo Mh Shelukindo amesema Sitta alikua sehemu ya tatizo na angeanza kuwajibika yeye kwanza,nawasilisha ba ndugu,source: Jambo leo na Mtanzania
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Mkuu usemi usemao walimpiga mchungaji kondoo wakatawanyika unaanza kutimia sasa.
     
  3. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Patamu hapo. Kuna mengi tutayasikia. Uzuri wake at the end of the day magamba wooote wanapaswa wang'atuke.
     
  4. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    alichoongea Mh. Betrice Shelukindo kuhusu Sita niukweli mtupu aanze yeye kuwajibika kwakuwa swala la Richmond lilizimwa na Mh sita, sasa sahivi anageuka na kujifanya mzalendo kweli? huu ni usanii wa sita ambao utamfikisha pabaya. alijifanya anatetea chama kisidhalilike sasa ukweli unaanza kuwaumbua, walimkumbatia Lowassa na wenzake wakasahau ni sehemu ndogo sana katika taifa hili.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana ccm tumpuuze huyu babu sitta kwani anachokifanya sasa ni giliba zaKisiasa tu na si vinginevyo.ingekuwa ni vizuri sana kama mheshimiwa raisi akamtimua kwenye baraza la mawaziri
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu tutona meng kabla ya 2015
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kazi kwenu wana CCM
     
  8. L

    Losemo Senior Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya Musa utayaona ya.............. Sikutegemea siku moja Sita atakuwa mtu kigeugeu kiasi hiki. Mwanzoni nilidhani hata akichukua form ya urais ningempa kura yangu lakini kwa sasa nasema sina hamu naye kabisa. Simuelewi anatetea serikali au anaunga mkono upinzani. Neno linasema Uwe moto au baridi, Ukiwa vugvugu nitakutema kinywani mwangu.
     
  9. F

    Fataki Senior Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nani? Beatrice Shellukindo mpambanaji toka lini? Mpambanaji ambaye siku nyingi ni chanda na pete na Lowassa? Mpambanaji ambaye, bila aibu, anaendesha kampeni Bungeni kusema Lowassa ni chaguo la Mungu? Mpambanaji ambaye alimsindikiza Lowassa Nigeria kwa maombi maalum ya Urais?
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Inaitwa 'Menopausal Syndrome'....lakini naona unamdhalilisha au kumbagua 'kijinsia' dada wa watu. Mjadili tu kwa anayofanya lakini sio kwa mabadiliko ya kifiziolojia yanayotokea mwilini mwake kama mwanamke!
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Hope na mke wa Lowassa naye alikuwemo kwenye hiyo Safari.
     
  12. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hafai, ni mnafiki tu wa kisiasa.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bwana Fataki kama ukikumbuka vizuri bunge la tisa huyu mama alikua kambi moja na Sitta,Lembeli,Mwakyembe na wengine weng lakn kwa bunge hili la kumi ndio haswaaa uswahiba wake Lowassa unakua,so ipo hivyo Fataki tunaweka kumbukumbu sawasawa
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sio kwamba mamvi anakula mzigo?
     
  15. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadi kufikia 2015 basi sijui ni nani atabakia!manake leo nimesoma kwenye Mwananch kuwa Mtikila anampigia debe Sumaye na Warioba kuwa ndio wasafi!mmh kazi ipo kwa kweli
     
  16. K

    Kalambo Junior Senior Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu,yaan sita ni mnafki ambaye alikuwa na bado anayo ajenda yake ya siri.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hao wana bifu na Six. Pamoja na kuwa mamvi alishamrejesha Beatrice Shellukindo kwenye kundi lake la walafi lakini nanusa harufu ya uchonganishi kwenye hizo sources
     
  18. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jibu hoja wewe au nape kakutuma nini? Watu tunajadili mambo ya msingi hapa wewe unaleta ushabiki wa kifisadi hapa?
     
  19. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Shelukindo focuses to E.L presidency since the T.B JOSHUA predicted.
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hili halina ubishi maana mmiliki wa hivi vyombo sote twamjua vema
     
Loading...