Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Benard Membe kuongoza harambee ujenzi wa kanisa Kasulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Oct 21, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mh membe leo anaongoza harambee ya ujenz wa kanisa kasulu kigango cha murubona.tayari ameishafka. Ibada karibia inaanza. Nitawajuza kadiri nilivyojaliwa na mungu kile kinachoendelea
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mgeni wetu ndo anaingia kanisan.ameambatana na mh. Machali mbunge wa ksl mjini.misa karibia inaanza
     
  3. k

    kajunju JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Misa tayari imeanza.mh membe yuko pamoja na mkuu wa wilaya mr makanga.nitawakuza harambee rasmi ikianza.
     
  4. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwambie Richard Majura awahi
     
  5. w

    wa majambo Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angekua Bilali sasa hapo ungesikia kelele zake hapa....dah kweli kunya anye kuku.....!!!!!
     
  6. k

    kajunju JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    huyu uliyemtaja ni nani?yuko kwenye msafa mh membe? Fafanua tafadhali mr Rugumye
     
  7. k

    kajunju JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Misa bado inakaribia kuish ili harambee ianze
     
  8. k

    kigoda JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi Ya El imeanza kuingiliwa lazima wameona inalipa. Hatudanganyiki.
     
  9. k

    kajunju JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ameongea mengi. Alialikwa na fr. Deus kwa kushrikiana na mh. Machali. Katoa 50 milioni. Cash kalipa mil 11.1<zikiwemo za machali 1.1 milion>. Mh jk kamtuma awaeleze aman. Wakristo tuwe wavumilivu.wanaovunja amani watashugulikiwa na dola.tusichoke kuish kwa aman. Mh membe na rais jk walienda vatican 2008.papa alitaka kujua amani ya tz ilivyo. Jumla ya harambee ni 71 milion. Cash milion 28,laki 5. Amemsifu machali alivyomshawish kuja kuendesh harambee. Alitaka achange 5 mil bila kuja ksulu. Wao machali na paroko walimtaka aje muda wowote atakaotaka ili aje na sh. 5mil. Ameamua aje mwenyewe na kuongeza pesa kwa kushrikiana na marafiki wake
     
  10. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    haka kazee membe kanafiki sana sijui kwa nini mnakakribisha kanisani
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Joka la mdimu anaiga strategy za Lowassa! Joka la mdimu mbayaaaaaaaaaaa!!
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hongera Mzee Membe. Usisite kuchangia makanisa ya Mbagara yaliyochomwa moto kama ukiitwa pia!
     
  13. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mtama anacopy na kupaste techniques za EL.kumbe si mbunifu!
     
Loading...