Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Beatrice Shelukindo aeleza ukweli kuhusu posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, Dec 10, 2011.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akihojiwa na Othman Miraji wa Deutsche Welle Mh. Shelukindo amekiri kuwa ni kweli mpango wa kuongezwa posho ya Tsh.200,000/=ulifanyika kutokana na ugumu wa maisha ya mjini Dodoma. Akiri rais kukataa kusaini ombi la posho hizo. Na kusisitiza kuwa si kweli kwamba wameanza kulipwa. Amesema tume ya kuangalia upya posho hizo itakutana jumamosi. Haya wadau nafikiri kweli posho hizo bado hazijaanza kutolewa kutokana na kauli za watu zaidi ya wawili kukataa kuwa posho bado. Mwasemaje wanaJf?
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama ni hivyo kwa nini kuwepo na upishanaji kauli kati ya speaker na katibu wa bunge.Wananchi tushike lipi?
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    vigeugeu, kila mtu kigeugeu!!!! Washakula hao...
     
  4. majata

    majata JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Zimeliwa na wajanja hizo, utasikia tu, time wil tel.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo nani mkweli nani muongo!! Yaani hata SPIKA atakuwa haaminiki!!! Haya bana tumeyazoea haya mazingaombwe!!
     
  6. m

    mteule Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wanao miliki hizo hoteli tunazoambiwa zinachaji Tsh 100,000 per night si hao hao waheshmiwa?
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa naanza kuwa na wasiwasi na usikivu wa masikio yangu kama si uelewa wangu, kwenye ile taarifa ya habari ya saa Mbili usiku ITV nilimwona na kumsikia huyu bibi Nanihii akitamka pamoja na mambo mengine kwamba hizi posho zilianza kulipwa kwenye mkutano ulioisha na kwamba Zitto Kabwe hakuweza kupewa kwasababu ya kanuni zinazotoa sifa ya kuzipata ni lazima Mbunge awe amesaini asubuhi na jioni wakati huo Zitto asingeweza kwani hakuwepo. Leo hii huyu Shelukundu anatwambia tofauti. Je tumwamini nani!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kama posho zinaongezewa kwa sababu maisha Dodoma yamepanda, na je hao wanaoishi Dodoma miaka yote, "posho" na mishahara yao imepnda lini?
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanatugeukia, wanasiasa vigeugeu wanatugeukia, hakuna wa kumwamini ni mwamini nani wanatugeukia
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    mfano rais gani anaitwa jina la ajabu...?

    "ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

     
  11. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    eti shelukindo kaulizwa kasema asilimia 300 ni kidogo mpaka mtangazaji kashangaa,anataka kufananisha eti we mtangazaji unalipwa bei gani huko ujerumani? hao ndio wabunge tulio nao
     
  12. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wetu ni kama wamelogwa.Suala la mawasiliano kwao ni kidonda ndugu,KASHILILA anasema hawajalipwa, Bibi kidude anasema wamelipwa!!.Sasa tumuamini nani kati ya Brot her KASH na Bi. Kidude?
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu spika ni kimeo wakuu....nadhani kuna haja ya kumfanyia uchunguzi wa kina kwenye akili zake,anaendesha bunge kama nyumba yake vile..anajiona ana mamlaka makubwa sana kuliko viongozi wengine wa bunge na wabunge shit!!
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nashauri badala ya kuwapa posho wabunge ni bora zikajengwa hostel za bunge halafu wakawekewa mpishi.
    kwa upande mwingine inabidi tuanze kukagua matumizi ya posho hizo kama zinatumika kulingana na makusudio yake.
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Shelukindo, Mbunge wa Kilindi, mkoa wa Tanga.

     
  16. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu kumbe nawe umempata? Kwenye point hiyo Mtangazaji akampiga chenga ya mwili asitake kutaja anapokea ngapi kwa kurusha kipindi kimoja hewani! Du...!
     
  17. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Mkuu, nimeipenda! Manake kulikuwa na Mtanganyika ambaye yuko Marekani, alipoulizwa kuhusu Tanganyika ndani ya muungano alikuwa Mwoga hadi akafikia kuuma maneno na kushindwa kueleweka ana msimamo gani! lakini alipoulizwa mZenj, bila kujiuma ameeleza kwamba waTg kama hawaitaki Tg wao wazenj haiwahusu maadam Zenj inatambuliwa! Leo huyo mama mbunge anatetea posho wakati anaelewa wazi matumizi ya serkali ni makubwa kuliko wanachozalisha hata huko bungeni! Hivi kweli hawaoni gharama ya kuwahudumia watawala wa jamhuri ya zenj? Vunjeni muungano muone kama hamkupata posho zaidi ya hiyo! Mmebakia kukamua Beberu mkifikiri ana maziwa!
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Anne Kilango Malecela,Samwel Sitta,Christopher Ole Sendeka,John Pombe Magufuli,Nape Nnauye,John Shibuda na Beatrice Shelukindo...Wote hawa nawafananisha na simba jike aliyejeruhiwa....Dhamira zao za ndani zmejaa chuki,visasi,woga na unafiki....Hawafai hta kdogo
     
  19. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha Lukund haswaa
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mkuu tunajadili ''ukweli'' kuhusu poshooo......! tuliza jazba!
     
Loading...