Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Beatrice Shellkindo amekodi Mganga wa Kienye jimboni kwenda kukamata Wachawi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Feb 14, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Beatrice Shelkindo ameingia mgogoro na Mkuu wa wilaya baada ya kumugharimia mganga wa kienyeji aliyepewa jukumu la kupekuwa,nyumba za watu,makanisa na misikiti kwa lengo la kukamata wachawi na matunguli yao.Zoezi hilo limepingwa vikali na Mashehe jimboni humo kiasi cha kuleta mgogoro mkubwa.source Majira ya leo na vyanzo kutoka Tanga
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Tanga kunani kuleeee..mbona......
     
  3. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati Mashehe wanapinga vikali zoezi hilo, watu wa Makanisa na watu wengine wao hawakuona kuwa wanadhalilishwa?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    si profesa majimarefu yupo
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anajipunguzia idadi ya wapiga kura
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Si lazima kila kinachotolewa tamko na upande mmoja, basi upande mwingine upinge au uunge mkono. Kwani kuna mashindano? Ukitoa tamko unakuwa umetimiza wajibu wako, hakuna haja tena ya kuanza kuangalia nani atatoa au hatatoa tamko. Thanks kwa masheikh kwa kukemea ushirikina kwa maneno, ila tunahitaji na vitendo pia!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Maji marefuana kazi maalumu ya kuhakikisha anamzindika spika na naibu wake
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Hata Bite naye yumo?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukiskia uchizi ndo huo, mama mtu mzima, msomi tena kiongozi anafanya mambo ya kishirikina huo ni upumbavu wa khali ya juu!
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kumbe huwa anachanganya?si kuna kipindi nilisoma humu kwamba ameombewa na TB Joshua na akaambiwa kuwa EL atashinda?
    Kazi ipo!!
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo huyu mtu ni mnafiki sana
     
  12. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haeleweki huyu mwanamke...kwani alivyotoka NIGERIA yeye akupewa kichupa cha mafuta na TB JOSHUA? vipi na yeye akutabiliwa kua kama LOWASSA atakua Rais yeye atakua na position gani? vipi zoezi lake la kumpigia kura ya kutokua na imani JK amefikia api?
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hao ndo wa wabunge wa CCM. Total useless kabisa.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    b is lowassa's mistress
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hii nchi tuna ushirika gani na ushirikina na mambo ya kichawi?????
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    halafu eti anaenda hadi Nigeria kwa mchungaji wake joshua
    na ushirikina juu.....
    hii coctail hii lol
     
  17. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    elimu tuliyopata inalevya na kupunguza hata ule uelewa kidogo tulokuwa nao kabla ya kwenda shule nao upotee.mama anazidi kupoteza mwelekeo na isijekuwa ni maelekezo toka nigeria!mganga kamtoa wapi wakuu?!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Aisee kile kimama kumbe kiendawazm? Ukiona hivyo jua na chenyewe full mwanga ukikikagua kina hirizi chungunzima na kinaposmama pale mjengoni kinaamini hirizi ndo kiiinga!
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hata kikwete amepeleka waganga mtwara kwa ajili ya kusafisha uchawi! hii ni baada ya mama salma kufanya ziara huko.. wakati amelala kwenye hotel aliyofikia wachawi wakamtoa nje na kumnyoa nywele zake za ........ , asubuhi alipoamka akajikuta nje!
    so mkuu wa kaya akaamua kupeleka wataalamu kule na kazi inaendelea
    Source: mmoja wa washirikina ambaye ni jirani yangu!
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ccm ni zaidi ya uijuavyo: mzimu wa jairo na timu yake huo: sasa jamaa wameingia jimboni kusambaratisha wapiga kura wake: mama unalo hilo.
     
Loading...