Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Augustino Lyatonga Mrema Mbunge wa Vunjo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COMPLICATOR2011, Jul 29, 2011.

  1. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] Tangu nianze kuangalia bunge la TZ kwa awamu hii na kuwaona wabunge mbalimbali wakichangia hoja kinachonivutia ni staili ya uchangiaji wa mbunge wa Vunjo mh. Mrema, yy hawezi kuchangia hoja pasipo kulitaja jimbo lake atajitahidi hata kama hoja ile haipo kabisa jimboni mwake atajitahidi aivute mpaka ahakikishe amejua ni namna gani vunja inaweza kufaidika na hoja hiyo. [/FONT]
    [FONT=&quot] Kama anaona haiwezekani basi yuko tayari asichangie hoja hiyo. Hii imenipa hamasa kwani mm sijawahi kusikia jimbo langu likitajwa bungeni, nadhani ni kwa vile tunawakilishwa na gamba hlf limedanganywa uwaziri mdogo n/waziri.

    [/FONT]
    [FONT=&quot] Mm naamini kuna wa tz hawajui kama tz tuna jimbo linaitwa BUYUNGU.
    Ndg. Wana JF mnaionaje hii staili ya mrema, mm naiunga mkono.

    [/FONT]
    [FONT=&quot]NAOMBA KUWASILISHA[/FONT]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,581
    Trophy Points: 280
    mimi mrema nahofia sana afya yake
    naona kama yupo seriously ill
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    anajikaza kwa kweli lakini yupo hoi sana...
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    lile jimbo alilozawadiwa na ccm alipocheza ndombolo kwenye kikao cha nec ya ccm...kulitajataja jimbo sio solution ya matatizo ya wanajimbo kinachomatter ni kutatua matatizo yao..inawezekana kulitaja jimbo ukiwa dodoma na haujakanyaga tokea uchaguliwe..mrema ni mgonjwa wa mwili na akili anahitaji kupumzika siasa
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani alishapona kisukari? Manake kama bado hajapona usiyaamini sana maneno yake! Mrema ni ndumi la kuwili wala hana lolote ashanunuliwa zamani.
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna mbunge mmoja alisema jana kuwa Mrema na Cheyo ni mawakala wa CCM. Alichimbwa mkwala na J. Mhagama kuwa atamtoa nje mara moja. Ukweli huyu ni wakala full stop
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hizo ni mbwembwe za mzee wa Kiraracha.
     
  8. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaah naona mnamjadili mgonjwa hapa!
     
  9. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh..
    kwani si aliendaga kwa Babu - Loliondo kwa mbwembwe zote kunywa kikombe? au ile dawa haitibu!!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Jamani Mrema si alishapata KIKOMBE pale Samunge Loliondo? Anadai yuko njema kiafya.
     
  11. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh..
    kwani si aliendaga kwa Babu - Loliondo kwa mbwembwe zote kunywa kikombe? au ile dawa haitibu!!

    Nakumbuka magazeti yaliuza sana na mojawapo lilikuwa mwananchi... fuata hii link uone Mrema atua Loliondo kuimarisha afya yake
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unamsifia kwa huo ujinga anaoufanya?
     
  13. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Huwa anapenda kujifurahisha kw akulitaja jimbo la lake, japo anajua hawezi saidi chochote jimboni, akirudi anawadanganya,,mlisikia nilivyowarusha hewani...!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka...mkipeleka mwanaharakati lazima jimbo lenu litajwe tajwe sana, sasa hivi ngoja kamba liendelee kunywaa chai na vitafunio tu kwana
     
  15. markach

    markach Senior Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    mrema kama Chacha wangwe hawezi kuchangia bila kuitaja Tarime. R.P.I Chacha wangwe.
     
  16. p

    police Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    na wewe t.shs ngapi nikununue sweet
     
  17. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up Mremaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
Loading...