Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Anne Makinda hijabu imekupendeza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NgomaNgumu, Aug 25, 2011.

  1. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na perfomance ya utendaji kazi wa mtu, mavazi ni moja ya vipambo wakti mwengine vinamsaidia mtu kukubalika ktk hatua za mwanzo. Ndio! kama kwenda kwenye interview ya kazi ukavaa suti.

    Nimemuona Mh makinda ktk picha tofauti lakin naomba mniruhusu niseme kua kwa vazi lile la leo la hijabu ambalo lipo michuzi wakati akihudhuria mazishi ya mbunge wetu aliefariki, limempendeza sana. Ni afadhali akabakei kule
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upuuzi!
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    A picture speaks a thousand words, tuwekee picha basi!
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    upuuzi nini sasa,we kila kitu ni kuponda tu watu wengine bwana!
     
Loading...