Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Anne Kilango we miss u

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, Mar 18, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mwanzo alionekana mwanamke mpiganaji shupavu asiyeogopa. Kumbe ni alikuwa anawakamia dawa maadui zake. Alipoona Mwakembe kapewa sumu na 6 kunyimwa ubunge akafyata na kuchukua mwelekeo wa kuwafurahisha waliomfikisha alipo.

    Tunajiuliza nn kimekupata kututelekeza au umeshachukua chako kwa mafisadi ukasema kufilieni mbali? Mama we really miss u. Je unatarajia kurudi tena kutupigania au ndo mbele kwa mbele? Umeonekana kampeni za uchaguzi wa diwani Dodoma je Arumeru utakwenda kuhamasisha.

    U know we miss U na tunataka kujua kama bado uko na ss au mwenzetu umekwenda mafichoni kukwepa sumu . Ila tokeza hata Arumeru Mashariki kwenye kampeni mama CDM tumekumis mno mno!!
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,166
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    Huyu mama alidhihirisha kuwa yeye ni wakili wa mafisadi that day aliposimama na kuhamasisha rasimu ya katiba mpya kupitishwa regardless na mapungufu yote anayajua ila amependa wananchi wazidi kuwa na katiba mbovu milele ili wazidi kuumia.
    Huyu mama kwa sasa ni wakili wa ufisadi.
    Otherwise, kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alikuwa na kelele za mbwa kulilia mfupa. katupiwa fupa mdomoni na kwisha kulila tuu basi kimyaaaaaa! kuna wabunge wengi walikuwa wana lilia mifupa bungeni. ona wakina Geofrey Zambi wapo wapi hivi sasa? hivi kweli hawa watu wapo kwa ajili ya umma au ndio mbele kwa mbele tuu. kukubali katiba mpya ipite kimya kimya ni usaliti wa umma bila ubishi.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    ananyenyekea ili apewe bakishishi ya uwaziri kama mwakyembe.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    :peep:
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mbwekaji tu. Anaongea anayoambiwa na awala yake Malecela.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hakuna point anayoongea huyu mama akiwa bungenin wala nje ya bunge sema aqna sauti kubwa tu
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CDM kum-miss Kilango? Kwa lipi? hao wanaojiita wapambanaji wa ufisadi ndani ya CCM ni watu wanaotumiwa kuvunja hoja za CDM. Kila hoja nzito inapoibuliwa na CDM wao hudandia na kkuifanya yao halafu huigeuza na kuikosesa nguvu. Kilango, Ole-Sendeka, Sitta, na wengine wote ni Magamba tu.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anna kilango na Anna makinda wana tabia sawa
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mnafiki mzandiki na njaa kali kama sio chuki binafsi
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yule anatetea Tanganyika yetu ndo mpiganaji wa ukweli. wapi wale G ngapi sijui!!
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160

    Tawile!
     
  13. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nimeshamfuta siku nyingi kwenye list yangu. Hafai tena kurudi bungeni.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    njaa mbaya sana hasa ukiiendekeza...
     
  15. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Honorable MVUMBUZI, kindly note that there is always a big difference between OPINION MAKERS AND NOISE MAKERS!
    While the former have a POINT TO MAKE, the latter have an INTEREST TO DEFEND!
     
Loading...