Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Anna Kilango, lini barabara ya Mkomazi-Same inajengwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIGHERA, May 9, 2012.

  1. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepita huko wiki iliyopita ila bado ile ahadi yako ya kuijenga ile barabara hujaitimiza au kama kawa unasubiri iwe kwenye kampeni za 2015!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    huyu mama ni muongo sana na sijui kwa nini watu wa same wanaendelea kumchagua..kiwanda cha tangawizi kala hela. hii bara bara toka kipindi cha mkapa iliahidia hadi leo
     
  3. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Toto lake lije hapa "Limkome nyani" we Wile mamako atajenga lini barabara milimani kule??
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    toto lake maneno mengi lazima atakuja hapa kutudanganya atadai mama yake kaenda marekani kununua malighafi za kiwanda cha tangawizi we ngoja aje hapa utaona
     
  5. b

    bangusule Senior Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sijasikia hata siku moja mama kilango ameondoa shilingi kwenye bajeti ya wizara ya fedha. kikwete aliahidi hiyo barabara mwaka 2005 sasa mpaka leo hakuna kilichofanyika. mama kilango alitakiwa apiganie barabara hiyo ipandishwe daraja na kubwa barabara ya kitaifa. baada ya hapo ahakikishe inatengewa bajeti kwa ajili ya ujenzi. HUU NI MWAKA WA SABA SASA MAMA KILANGO YUKO BUNGENI.
     
  6. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu kuna usanii umefanyika maana kuanzia pale mpirani kwenda mpaka pale gonja(papliki) eti kuna kalami n kenyewe kameshaanza kumomonyoka,pale napo CAG aende akafanye 'value for money audit' maana nahisi kuna mshiko umeliwa pale haiwezekani barabara mwaka jana leo imeshaanza kumomonyoka ni afadhali biskuti ya kilwa road(aliyoikataa magufuli) kuliko ile!
     
  7. D

    Deo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vipi huyu mama pamoja na kujipendekeza kote UDC amekosa? Tusubiri URC
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu hili swali lako subiri aje ajibu mtoto wake yule baharia mwenye sura chachu kama ya ma.vi alafu huwa anajisifia kwa watu eti ye ni handsome boy. Gosh........
     
  9. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona amekuwa kimya sana nowadays. yale mapovu aliyokuwa akiyatoa yameishia wapi? au ndo mambo ya mshiko kutembezewa ili afunge domo.

    mwanzoni nilimuona kama anafaa sana CDM lkn inaelekea ni upepo tu na umeshapita.

    na nyie wapiga kura wa Same, acheni balaa lenu la kuwapa magamba uongozi! wanakula AHADI na wanalala AHADI
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwani mjomba bado hizo mali ghafi hazijafika?
     
Loading...