Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Anna Abdalah amwombea Mh. Mnyika mafanikio Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 17, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mama mkongwe kwenye kile chama cha magambaza ameshindwa kujizuia tbc muda sio mrefu na kuanza kummiminia jj mnyika sifa kibao na kumuambia wazi kuwa anamuombea mungu jj arudi bungeni 2015 na zaidi ya hapo kwani jj ni mfano wa kuigwa kwa vijana wote nchini
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asubuhi ya leo katika kipindi cha JAMBO TBC walikuwepo mh. anna abdalah na Mh. Mnyika wakijadili taratibu za kunge kuhusu miongozo ya spika. Mh. anna abdalah alimsifia sana mnyika kuwa ni mbunge makini, msikivu na anayetoa hoja za nguv na sio nguvu ya hoja. akasema anamwombea aendelee kuwepo ndani ya bunge kwa muda mrefu kwani atakua mfano mzuri wa kuigwa na vijana wengine.
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnafki mkubwa huyo! jisauti baya!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    So let it be.
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pole pole wataikubali chadema na sera zao!, huyu mama kaanza kuikubali chadema sema tu hawezi kujivua gamba kujiunga na cdm hana damu ya kutosha kuhimili mikiki ya cdm abaki tu na gamba lake!~
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hao ndo miaka yote wameufikisha hapa tulipo, Mnyika mbunge wangu niliyekupigia kura washa moto bungeni, magamba yang'oke hayooo
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Acheni Mungu aitwe mungu
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,189
    Likes Received: 4,859
    Trophy Points: 280
    Hii si ni kama facebook tu? We ulitegemea watu wamekaa meza moja wanaangaliana aanze kumwambia we ni kilaza? By the way jamaa ni mkali nyanja hizi za siasa kwa vijana kujifunza.
     
  9. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Malaria Sugu mwenyewe siku hizi anabadilika (post zake za hivi karibuni zinaonyesha), hivyo ukombozi wa kweli wa taifa hili na watu wake unakaribia.
     
  10. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mfano kwa vijana?
    mnyika ni mfano kwa wazee wote wa ccm waliokalia chama
    karibia wafie pale na hawana uchungu na nchi,wanachojua ni kujilinda wao na mafisadi
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hope BINTI KIROBOT atakuwa ameyapata asbh hii..maana wanamkimbiza mbaya..na mbaya zaidi vijana wanasoma kwanza sheria kablaya kuongea
    inaniuuuuma sanaaaaaaaaa
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Very good mamaa! lakini ningetamani umsifie Mnyika ukiwa peke yako na si mkiwa wote
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    The boy deserves it!! He is a brilliant young man and i believe he will reach the moon!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapana mkuu. Hapa kuna ukweli. Si lazima kusifia kitu cha hovyo eti kwa sababu ya kuogopa uso wa mtu. Angeamua kunyamza. Na ukiona mpinzani wako anadiriki kusema maneno kama hayo kwenye public ujue umemfikisha mahali ambapo usalama wake ni tete!

    CHADEMA ilipowafikisha CCM hata CHADEMA hawawezi kuelewa. The guys (CCM) wamebambwa msalabani kikweli kweli!

    Aluta continua!!!
     
  15. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu akikuzidi uzuri kubali tu mpe sifa zake ila akiharibu pia usimfumbie macho.
     
  16. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kumfatililia mnyika tangu aingia bungeni na kuona kuwa watu wa ubungo wamepata mwakilishi sahihi bungeni . mnyika anajipanga sn anapowasilisha au kuzungumzia jambo lolote.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani juzi kanichekesha kaandika ''NAPE hebu ngoja kwanza tupigane na mafisadi wetu hawa kwanza" ....... nilicheka sana kwa kweli
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sio kujipanga tu ..yaani huyu jamaa anajua na anasoma sana vitu..ndo maana mwaka jana tulikesha LOYOLA wasije kuchakachua matokeo maana naye alishaanza kulainika sijui walishampa mawe..yaani tulimwambia tunamnyonya macho asituchezee hapa.....
     
  19. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hawa ndo wazalendo wa taifa wanaostahili kupewa nafasi ili kuleta mbinu za mabadiliko na usawa kimaisha kulingana na rasilimari za nchi yetu!Mnyika ni miongoni mwao
     
  20. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mnyika ni jembe kubwa na ndiyo maana kila mtu alimshangaa mtu aliyetaka kumfananisha Mnyika na Nape. Huyu kijana ni sawa na wazee fulani fulani ndani ya bunge 50 au zaidi anajua anachokifanya na hujenga hoja inayoeleweka kwa kila mzalendo wa nchi hii. Mungu amsaidie kijana aendelee kutusaidia vijana wenzie maana ndiye anayedhibitishia umma kuwa vijana ni taifa la leo na kesho.
     
Loading...