Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Aesh Khalfan Hilaly anasaka cheti milembe kumuokoa Patrick Maufi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Sep 22, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Taarifa za uhakika kutoka sumbuwanga mjini zinaonyesha kuwa ccm mkoa wamekaa kikao cha siri na kupanga njama za kumutoa katibu mwenezi bw patrick maufi ambaye ameswekwa rumande mpaka sasa kwa kosa la mauaji ya mke wake.

    Mwezi uliopita patrick maufi alimubamiza mkewe kwenye ukuta na kumuua kwa kosa wivu wa mapenzi.
    Mipango imesukwa na ccm mkoa inayosimamiwa na mbunge wa sumbuwanga mjini mh aeshi.
    Aeshe anatajwa kuwango kamati ya siasa wilaya ikiongozwa na patrick maufi na kupitisha jina la aeshi kwenye kinyang'anyilo cha ubunge huku akiwa na tuhuma za kumupa mwanafunzi mimba na kumulawiti mhindi.

    Ccm imepanga makundi mawili moja lina kwenda muhimbili na lingine linakwenda milembe , wote wakilenga kutafuta cheti cha kufiji ili kuonyesha kuwa patrick maufi aliwahi kuugua kichaa na wanapanga kughushi cheti cha matibabu ya clinic kuonyesha trend za matibabu ili wazitumie kumutoa mtuhumiwa mahakamani.

    Mda si mrefu ccm wapo mbioni kuwasilisha hoja ya ukichaa ili kumutoa na tuhuma hizo kwa kuwa kesi hiyo inachafua ccm
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiwa ccm unaweza kubaka kariakoo sokoni na usifanywe chochote
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Basi mimi nitajua kuwa kumbe CCM inaongozwa na vichaa...! Watawezaje kujibu kuwa walimpaje nafasi ya ukatibu wakijua ni kichaa?
     
  4. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si yule ambaye alitamba baada ya uchaguzi kwamba amezika msalaba!!!!???? au labda masikio yangu hayaoni vizuri, hebu endeleeni kutujuza ili tujue kinachoendelea.
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Dah huyu jamaa kamua dadangu jamani tena alikuwa mpole sana huyu dada. kisa miwivu ya kijinga tu.
     
  6. e

    ebrah JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    viongozi cdm mpo?
    mmelipata hili? karata nzuri sana hii, najua network yetu ni pana pls data isipotee hata moja tuwapate ksama panya mtegoni
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli wanataka kufanya hivyo on the other side swali litakuja aliwezaje kuaminiwa kushika post hiyo ilhali walifahamu ni mwendawazimu, will be another proof ya magumashi za ccm. lets wait and see
     
  8. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #8
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM bana wanacheza na akili za watanzania
     
  9. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poosuta! Naifahamu S'wanga. Niliwahi kuishi pale. Mji ule na vitongoji vya karibu ni wako juu sana kwa elimu ya uraia na pia hawayumbishwi - licha ya ukarimu na upole wao. Sasa sielewi huyu mbunge walimuokota wapi? Ni mhuni wa kiwango cha kutisha!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    Sasa kama hilo jamaa lilikuwa jehu mitaani lilikuwa linangoja nini,si angekuwa teyar milembe?mambo mengne hawa sisiem watumie brain
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Inasemekana walichakachua..
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Umbumbumbu wa viongozi wa ccm ndio huu basi yani wao wanafanya lile wanaloona linawafaa lakn sio kutizama side effects,ngoja tuone itakuaje.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tatizo hawaja shuhudia tifu lolote na ndio sababu wanajifanya wao ndio wao..
    kitu chengine sisi wenyewe wa wabongo tushazoe kuchukulia poa kila ktu..
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Itakuwa kichekesho kingine cha mwaka! Kama walikuwa na mtendaji mkuu wa chama ambaye ni kichaa bac hapo chama hakuna!
     
  15. L

    Lua JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani hawa jamaa, kufikiri kwao ni kimasaburi saburi, cjui watabadilika lini, bora vichwa vyao vingekuwa na vilusekero.
     
  16. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Damu ya huyo dada itamtafuna na kumla hadi immalize yeye na watakaomsaidia,waache maovu jamani du,ni mbaya sana ctaki hata kuwaza,
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mambo ya CCM hayo; kulinda wahalifu na kufunga wasio wahalifu!

    Hivi; nikifikia conclusion kuwa CCM wote ni wahalifu nitakuwa nimepotoka?
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    With CCM kwa kweli ilo lawezekana
    Yaani nimekosa imani nao kabsaaa wanaiendesha nchi kama gari lisilo na dreva
     
  19. S

    Sobangeja Senior Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Patrick Maufi, muuaji!ndiye aliyemsaidia Aishe kwa udi na uvumbi kuiba kura za CDM mwaka jana na kesi bado ipo mahakama ya rufaa Sumbawanga. Yeye mwenyewe alifoji cheti cha elimu ya sekondari na darasa la saba na akapitishwa na Makamba kuwa mgombea wa CCM dhidi ya wagombea wenzake.

    Sasa kama ni kweli anampango huo mwisho wake wa upuuzi wake ndo unakaribia. Ovyo kabisa huyo kijana wa magamba!!!!!!!!!!
     
  20. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa naanza kukubaliana na yule Kibajaji mbunge wa Mtera alipoliomba Bunge liwapime akili, nazani huyu jamaa alikuwa najua kabisa ndani ya chama chake si wazima wa akili! hahahaha, ukweli bana hata uufukie vipi ipo siku tu utaibuka, kwa nini wasimpeleke kabisa wodi za vichaa akambane na vichaa wenzake kuliko kufoji vyeti!
     
Loading...