Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh Adam Kighoma Malima, hii ni promosheni au demotion?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, May 7, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    wadau ninafuatilia hawa mawaziri wa kikwete wakiapishwa na nimemuona adam malima akiapa kuwa naibu waziri wa chakula na kilimo, akitokea Nishati na madini nimetafakari nikaona kama vile hii ni demotion. Pamoja na kubakia kwenye baraza la mawaziri au nyie mnasemaje?
     
  2. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145

    Toa job descriptions na scope of work za hiyo post katika hizo wizara then tuanze kujadili kama kutakuwa na mjadala.......sio suala la.........kuona kama vile au watu watavyosema.................


     
  3. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    KAkwambia nani? bado ataendeshwa kwa gari, atafunguliwa na kupapatikiwa, na kama ataitumia vizuri na vema hiyo wizara basi atajijenga vema maana sasa hivi kilimo ndio kinalipa! nitamtafuta nimpe mawazo mawili matatu! mie naona AMEULA kuliko kule !
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ni ulaji tu
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ni mtazamo tu, hebu tupe protocol ya wizara zote za bongo kuanzia ya juu hadi ya chini!!!
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mshahara ulelule,cheo kilekile cha naibu waziri,marupurupu yaleyale sasa demotion hapo iko wapi?
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Utingo na mpiga debe wote watumishi kwenye basi
     
  8. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kwi kwi tena huku kwenye kilimo kwanza ndio atatusua zaidi hasa kwenye vocha za mbolea kama namuona vile anavyo kusanya 20 % maana 2015 kiama lazima wajitengenezee kiinua mgongo fasta .
     
  9. J

    Jichokuu Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ulitakaje? Unamaanisha wizara ya kilimo ni ya kipuuzi? Think big...Wewe.
     
  10. v

    vsttz Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    hii ndo TZ bwana kila mtu ana angalia vitu kwa mtizxamo wa ulaji tu badala ya kufikiria uzalendo...huu ndio mtizamo wa mtoa hoja sababu anaona kilimo hakuna deal.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Adam Malima na mkweree wanalindwa na mapete walioachiwa na mnajimu kwahiyo wao ni damu damu hawezi kumtema!!
     
  12. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    you are right!
     
  13. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    MADINI:kama naibu waziri unayo nafasi kubwa ya kukutana na mikutano na makongamano mengi ndani na nje ya nchi ukiiwakilisha nchi pale ambapo waziri wako amebanwa na kukosa nafasi ya kuhudhuria,pia unakutana na challenge kubwa za kimataifa zaidi hususani wawekezaji na miradi mbalimbali ya nishati na madini nchini

    KILIMO NA CHAKULA:Utahusika moja kwa moja na ziara mbalimbali ndani ya nchi yetu kukagua miradi mbalimbali ya kilimo na pia kutatua migogoro mbalimbal ya vyama vya ushirika pamoja na migogoro kati ya wakulima na wanunuzi wa mazao kama kule tandahimba nk..
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hamna demotion hapo, hata hiyo wizara yake mpya kuna madeal kibao akiwa mjanja itamtoa. Na ninaamini Malima ni mtoto wa mjini lazima awapige tuu washamba shamba kwa mfano.
    1. Kuna ma deal ya mi-power tillers unapiga mihela ya ukweli
    2. Kuna namna ya kucheza na ile mimbolea ya Ruzuku unapiga mihela ya ukweli
     
  15. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    1:ULINZI
    2:FEDHA
    3:MAMBO YA NDANI
    4:NISHATI NA MADINI
    5:MALIASILI NA UTALII
    6:TAMISEMI
    7:UCHUKUZI
    8:ELIMU
    9:MIUNDOMBINU
    10:UTAWALA BORA
    11:SHERIA
    12:UTAMADUNI NA MICHEZO
    unaweza endeleza au kunkosoa pale nimeenda wqrong!
     
  16. M

    Mbilimbili Senior Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hajala nyingi sana ndio maana kabakishwa.
     
  17. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ila kama alituibia kwenye madini bila huruma.je huku si atatuulia wakulima wetu kwa ulafi wake si atalazimisha hata powertilla za malaysia hata kama udongo wao na wetu ni tofauti?
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbolea za ruzuku kushnei!
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Katika manaibu ambao nilitegemea wataondolewa ni pamoja na huhu Adam Kighoma Malima!!! Sijawahi kuona utendaji wake zidi ya ule wa ile hotel Morogoro wakati yule CD mjanja alivyojipatia vile visjisenti! Nafikiri strenght/expertism yake iko maeneo hayo!!
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi hata kilimo chenyewe anakijua? Anajua mbolea ya Minjingu ambayo wakulima hawaipendi?
     
Loading...