Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Abood (MB), Meya wa Moro na Wasomi vyuo vikuu Moro mlifata nini Kata ya Kihonda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DT125, May 25, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jana jioni kulikuwa na vituko cha aina yake ktk kata ya Kihonda Manispaa ya Morogoro. Wakazi wa Kihonda walivamiwa na kundi la wanafunzi wa vyuo vikuu vya Mzumbe, SUA, Jordan na Morogoro Muslim walioletwa na Mh Abood na Meya. Mkutano haukuwa na wakazi wa kata ya Kionda zaidi ya wapita njia, muda mwingi walitumia kutambulishana viongozi wa vyuo husika, Mh. Abood alishindwa kuhutumbia na ndani ya chini ya dakika 4 maneno yalikauka akalazimika kukaa. Meya alijisifia kwa kuorodhesha vyeo vyake. Muda wote walishambulia CDM kana kwamba ndicho chama tawala. Ushauri wangu Serikali iboreshe mazingira ya kuwekeza, wajasiriamali kama akina Abood warudi kwenye uwekezaji siasa ni kuwatesa. Na hii itasaidia kuongeza ajira hasa kwa wasomi wetu hawa wanaokimbia masomo vyuoni na kutumiwa na wanasiasa kwa matengemeo ya kujulikana kwa wanasiasa ili wamalizapo masomo waalau waumbulie hata u DC. Jamani nafasi hizi ni chache mno.
     
Loading...