Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh- A.Tibaijuka atembelea kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Dec 3, 2011.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Ardhi na makazi mh. Anna Tibaijuka atatembelea ENEO LA MRADI WA MJI MPYA WA KIGAMBONI[na kufanya mikutano ya hadhara] KAMA IFUATAVYO:-kata ya kigamboni[machava]-tar 6/12/2011, kata ya vijibweni tar 7/12/2011, kata ya somangila tar 8/12/2011, kata ya kibada tar 10/12/11 na kata ya mjimwema tar 11/12/2011 muda ni saa tisa mchana.
    Wakazi wote wa kigamboni na wamiliki wa maeneo eneo la mradi mnaombwa kufika. Waarifu na wengine upatapo ujumbe huu.[shime wana kigamboni]
     
  2. rfjt

    rfjt Senior Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa hii muhimu kwa wananchi wa Kigamboni.
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katumwa na mwenye kiwanja chake mr.g.w.bush alivyokuja juz
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona haji huku Jangwani Beach kuona jinsi mafisadi walivyojenga barabarani ni kuziziba kwa jeuri ya pesa zao!! Sehemu nyingine halmashuri walivunja kufungua barabara lakini kwa jeuri ya pesa jamaa wameziba tena; hivi hawa jamaa wananguvu kuliko serikali?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo nipo huku,ctarud town had 2kutane
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Hana mpya,porojo tu.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    ujio wa bush huu mnatakiwa muondoke bush anataka eneo lake
     
  8. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bush in the house!
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aaaagh bana mbona hawa kina bushi wanatucheleweshea izo ela, hawajui vitu vinapanda bei?? Mie wanipe milioni 180 niende nika mnunue mtu ubungo nifyatue kitu cha maana niamie huko bana maana ni mbali na tsunami uku kama kisiwawani
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Bush @ work::::::
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi inakuaje huko maana nilitaka kwenda kupanga kigamboni,emu naombeni mawazo maana nataka kwenda kulipia nyumba nimepata sehemu tatu na moja wapo nataka kulipia leo yaani vijibweni,visiwani na kwa mwingila
     
  12. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    She started with a lot of zeal i just do not know what happened along the way.
     
  13. K

    Kivia JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usijali kalipie chumba uingie KWANi wapangaji ni miongoni mwa watu watakaolipwa fedha ya usumbufu.
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ndg wala usiwe na wasiwasi kalipie tu na uamie kwani hii story ya kigamboni ni alfu lela ulela yani ni ya mda mrefu sana, huu mradi wala si wa kesho toa hata next 20 yrs to come
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Anamuonyesha Bush kuwa anajali na kulilinda eneo la wamarekani
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thax mkuu
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thax mkuu
     
Loading...