Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mguu wangu wa kuku

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 10, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wangu Rage anayo kwa nini mimi nisiwe nayo
    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    aisee bobuu...hii kitu ni muhimu sana.....hivi mchakato wake unaanzaje....?

    yaani kama hiki hapa.....

    Beretta-92-FS-A80080.jpg
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mm naogopa kesi, maana ninahasira za karibu sana.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Chamoto aka upaja aka ngoma aka chuma aka ..........
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    lazima upimwe akili kwanza mama..na uan mali kiasi gani ..
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kumbe basi ninakidhi vigezo......
    na je kama huyo anayenipima ndio hana akili timamu nitajuaje....? inatakiwa tupimane coz kila mtu ana kichaa chake.....
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumuona aliyenayo ikamletea faida-wengi ninaowajua waliyopata ni matatizo tupu!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Mimi hii kitu siwezi kukubali kuimiliki manake nitakuwa na kesi nyingi za mauaji, kwanza sipendi kudanganywa, na kwa hali ya nchi yetu hii uongo ulivyo mwingi, wengi naweza walisha misumari!!!!!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    saint ivunga yaani hii kitu sitaki hata kuiona iskie tu rafiki. hiyo inatoa moto arifu na ukipiga kama huna nguvu unaweza kudondoka nayo kwa sababu ya ile firing force yake lol! staki hata kuiona
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    si ndio maana unapimwa kwanza akili..sishauri mtu awe nayo hata hivyo
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hahaa...unapimwa na madaktari
     
  12. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yawezekana una mabinti wazuri sana sasa unatutishia tuu;kwa taarifa yako hatuogopi ng"oo nasi mbona tunazo kaka.
     
  13. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu wengi wanachukulia kuwa nayo ni fasheni-lakini kama usemavyo sio kitu ya kushauri mtu kuwa nayo
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hii kitu tamu kuliko chochote aisee
     
  15. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yawezekana una mabinti wazuri sana sasa unatutishia tuu;kwa taarifa yako hatuogopi ng"oo nasi mbona tunazo kaka.
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu inaelekea mguu huu umetumika kweli?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    umeona eehhh....we Saint Ivuga hebu nieleze mchakato kwanzia mwanzo bana......kupimwa akili najua ni katikati ya mchakato.........

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    unatumiak kwenye mazoezi ili kuizoea ila sio mambo ya kihalifu
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Preta kama kweli upo serious nenda kwenye kituo cha polisi watakupa maelekezo yote .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii kitu kama ya kizamani kidogo,

    Chombo hiki ndicho cha kisasa zaidi, zaidi ukitaka kukipata ni lazima kamati ya ulinzi na usalama ujiandae kujibu maswali yake.
     
Loading...